ใครดูช่อง 3 อยู่บ้างครับ

แมร้งเอ้ย เลว ได้ใจ จริงๆ
… เห่อสังคมไทย กฎหมายแมร้งเข้าไม่ถึง ไม่รู้ใหญ่อะไรกันนักหนา เศร้าใจจังครับ
แอบบ่นนิดนึงครับ สงสารเขาจริงๆ คิดถึงหากเป็นลูก เป็นคนรู้จักเรา คงแย่จริงๆ

คนผิดนี่เอาชื่อมาประจาน ติดป้ายตามหัวเมืองเลยคงดี

อะไรครับน้องมีน
ใช่ นศ.ป.โท โดนจับถ่ายคลิปนั้นหรือเปล่าครับ

ข่า่วอะไรอะครับ

มีรายละเอียดไหมอะคะ งง

งะ สงสัยไม่ได้ดู เรื่องอะไรหรอคะ

เข้ามา งง

งง เหมือนกันครับ สงสัยไม่ได้ดู - -*

ขอ หัวข้อได้ไหม

พี่ธี ให้คีย์เวิร์ดมาล่ะ

ลองดูก่อนๆ

แฮะๆ ไม่ได้ฟังครับ ปิดเสียงไว้ เห็นแต่ข้อความหน้าทีวี ขึ้นตอนพิธีกรเขาคุยกับผู้ร่วมรายการ

ถ้าจำข่าวไม่ผิดน่าจะเรื่อง นศ.ป.โท ไปทำงานในบริษัท รปภ. แล้วโดนเจ้าของร่วมกับเมีย หลอกข่มขืนแล้วถ่ายคลิปไว้

ประวัติเจ้าของบริษัท ฉายา “แรมบ้า” ขับรถติดไซเรน ลากปืน M.16 ขึ้นโรงพักขณะถูก ตร. ตามจับคดีทำร้ายร่างกาย (คดี รองนางงามชื่อ อ้วน ที่ถูกแรมบ้า บังคับให้เดินแก้ผ้าไปซื้อของในซอยบ้านตัวเองและอื่นๆอีกมากมาย) มีบิดาเป็นนายทหารระดับบิ๊ก

อ่ะ ไปค้นข่าวเก่ามา
http://www.goosiam.com/news/news1/html/0015802.html

อ่อ ข่าวเก่านี่เอง

อืมมม

บ้านนี้เมืองนี้ ถ้ามีบิดาเป็นนายทหารระดับบิ้กแล้วทำอะไรก็ไม่ผิดใช่ป่าว
รึผมคิดไปเอง ??

เกิดมาเป็นพ่อเป็นแม่คน ไม่สั่งสอนลูกให้อยู่ในโอวาทไม่ได้… จะไปสั่งขี้ไก่อะไรได้

ใช่เลยครับพี่ธี นศ. ป. โท ถูกบังคับ ถ่ายคลิปไว้ บังคับอนาจาร ข่มขู่ทุกวิธี
ทำอย่างชั่ว ติดคุกอยู่พักเดียว เจ้าทุกข์ก็อยู่ไม่เป็นสุขเลยครับทีนี้ กลัวโดนอีก
แล้วคิดเล่นๆ พวกที่โดน แล้วไม่แจ้ง เพราะกลัวโดนแฉคลิปก็ยังมีอีกมากครับ…

อนาคตของชีวิตผู้หญิงคนนี้พัง และก็ดูท่าจะกลัวมาก เลยครับ อยู่หลบๆ ซ่อนๆ งานนนี้คงใหญ่จริงครับ
เพราะปกติ พิธีกร จะพูดซะเยอะ พอเทปนี้พูดนิดเดียว และก็จบดื้อๆ ไปครับ ปกติตอนจะจบเห็นชอบฝากนู้นฝากนี้ T_T

ไอ้นี่มันบ้า และ โรคจิต เคยบังคับเมีย ที่เป็นถึงนางสาวไทย แก้ผ้าออกไปซื้อของที่ปากซอย

ใครเป็นพ่อ เป็นแม่ คงถือว่าซวยที่สุดแล้ว ที่ได้ลูกอับปรีย์ จังไร มาเกิดร่วมตระกูล

เส้่นใหญ่