มีใครไป พันธิป บ่อย ๆ บ้างครับ ฝากซื้อของ

มีใครไป พันธิป บ่อย ๆ บ้างครับ ฝากซื้อของ หน่อยครับ
ส่ง ntc ใน pantip ได้เลย

อะไรคือ NTC อ่ะครับ

นารูโตะแฟนคลับ หรอครับ

เอิ๊กๆ

อิอิ

หากที่เขียร์…รังสิต…ฝากงานบริการพี่ได้ครับน้องบาสสุดหล่อ.

ฝากซื้ออะไรหรอครับ …

ไปเรื่อยๆ ตามอารมณ์อ่าครับ - -'
ลง bts แล้วเดินเล่นอีกห้าร้อยเมตรก็ถึงพันธุ์ทิพย์ละ

ฝากธุระไว้หลายคนเลยครับ ถ้าว่าง ๆ ฝากเดินดูให้หน่อย พอดีร้านเก่าที่เคยซื้อของหมดแล้วครับผม

ชอบเดินเหมือนกันเลยอ่ะ แต่ช่วงนี้เดินไม่ไหว กลางวัน ร้อนมาก!

ไปพันทิำพย์ (ประตูน้ำ ) ถ้าเดินได้ จะเป็นดีที่สุด เพราะหากไม่ได้นำรถไป

จะขึ้น Taxi แต่ละีที (ขากลับออกจากพันทิพธ์) รอนานมาก ไม่ใช่ไม่มีรถวิ่ง แต่มันไม่รับ

ส่วนไหญ่จะรับต่างชาติ หากต้องการด่วน รถไฟฟ้าครับ หรือ ไม่ก็เดินไป Platinum ถึงจะได้ขึ้น

ปล… สามล้อตุ๊กตุ๊ก ก็ นั่งมันดี เหมือนกันครับ ลองดู

ฝากซื้อไรล่ะ ส่งไปให้ได้
ไป NTC ทุกอาทิตย์อยู่แล้ว

หรือว่าจะเอา มะลิ