ส่งใบลาพักร้อน

เรียนสมาชิกลูกค้าและเพื่อนๆทุกท่าน

เนื่องจากกระผมมีความจำเป็นอย่างยิ่งต้องขอลาพักร้อนเป็นเวลา 5 วัน หากไม่พักร้อนผมคงร้อนตายแน่ๆ (แหะๆ)
ทั้งนี้… สามารถติดต่องานบริการต่างๆแจ้งปัญหาต่างๆได้ตลอด 24 ชม. เช่นเดิมครับ ยกเว้นกรณีเดียวที่ตัวผมอาจจะอยู่หุบเขาในที่ๆไม่มีสัญญาโทรศัพท์
ทางผมได้ฝากงานอันสำคัญของเราไว้กับเจ้าหน้าที่ NOC เป็นกรณีพิเศษเป็นที่เรียบร้อยแล้วครับ

ส่วนตัวผม…ผมจะไปแรดๆสักสี่ห้าวันนะครับ ใน 1 ปี…ผมขอไปแรดๆสักไม่กี่วันครับ เป็นการชาร์ตแบตให้กับชีวิต แล้วจะกลับมาทำงานดูแลงานในหน้าที่ตลอดทั้งปีเป็นการตอบแทน lol

ระหว่างนี้…ขอให้ท่านสมาชิกลูกค้า ได้ออกไปแรดๆเหมือนด้วยนะครับ ฮ่าฮ่า

สุดท้ายนี้… ขอส่งท้ายปีเก่า ต้อนรับปีใหม่ 2009

ขอให้มีความสุขความเจริญจงมีแก่เพื่อนๆทุกท่านครับ

ปล. เซ็นต์อนุมัตใบลาผ่านเรียบร้อยแล้ว เอิกๆๆ lol lol lol

หจก. สมาร์ทเน็ต คอนซัลแทนท์

ไม่อนุมัติ ฮาๆๆ ล้อเล่นๆ… เต็มที่กับชีวิตเลยครับคุณหนึ่ง ขอให้เที่ยวให้สนุกทั้งครอบครัวเน้อ

[quote author=SIAMiweb link=topic=16523.msg154742#msg154742 date=1230521766]
ไม่อนุมัติ ฮาๆๆ ล้อเล่นๆ… เต็มที่กับชีวิตเลยครับคุณหนึ่ง ขอให้เที่ยวให้สนุกทั้งครอบครัวเน้อ

ฝาก น้องไว้ให้ผมนะ อิอิ

โชคดีครับ

เอาภาพสวยๆ มาฝากด้วยนะครับพี่หนึ่ง :wub:

ขอบคุณครับ… ผมยังไม่รู้เลยว่าผมจะได้แวะไปนอนในเทือกเขาหรือเปล่านะ เพราะผมไปบ้านพ่อตาที่ต่างจังหวัดและแวะไปหาแม่ที่ทางเหนืออีก งานนี้ว่าไปผมไปบ้านเกิดด้วยไปในตัวอ่านะ

โทรไปบอกแม่แล้วว่าอย่าหนีไปไหนนะ ฮ่าฮ่า ไปแล้วไม่เจอมีหงุดหงิดนะ อิอิ (แม่ตอบกลับมา…แล้วจะทอดไข่เจียวรอนะลูก) ฮ่าฮ่า lol lol lol

หาในตัวจังหวัดจะติด EDGE นะครับ GPRS ตามหลักแล้วน่าจะช้า แต่ใช้งานจริงๆ พอรับได้นะครับ

ทวงของฝากครับ

เอาพัดโดเรมอน…ของเจ้าเดลไปก่อนละกันนาาาา lol lol lol

อิจฉา อ่ะ ใครๆ ก้อได้พักช่วงปีใหม่…แต่ผมหมดสิทธิ

ปีใหม่โกยเงินเข้าร้านก่อน

[quote author=indy-club link=topic=16523.msg154775#msg154775 date=1230526471]
อิจฉา อ่ะ ใครๆ ก้อได้พักช่วงปีใหม่…แต่ผมหมดสิทธิ
ปีใหม่โกยเงินเข้าร้านก่อน

ฮ่าๆๆๆ แต่ตอนนับไปจ่ายค่างวดรถ/ค่าบ้าน…และอีกจิปาถะ หน้าผมนี่บอกบุญไม่รับเลยนะพี่

เที่ยวให้สนุก เดินทางโดยสวัสดิภาพ นะครับคุณหนึ่ง ไม่ต้องห่วง ทางนี้ผมจัดการเอง

[quote author=siamwebhost link=topic=16523.msg154938#msg154938 date=1230578534]
เที่ยวให้สนุก เดินทางโดยสวัสดิภาพ นะครับคุณหนึ่ง ไม่ต้องห่วง ทางนี้ผมจัดการเอง

คิดว่า พันธมิตร

คนพักได้แต่ server ห้ามพัก

อิจฉาจัง ผมยังไม่รู้เลยจะไปไหน

พักผ่อนกัน ขับรถขับราง ระมัดระวังกันด้วยนะครับ

ไ่ม่เมา…ไม่ขับ
ไม่โทร…ไม่่ขับ

ปล. ตอนนี้อยู่รีสอร์ท สวนผึ้ง ราชบุรี
ใช้ edge dtac คลื่นเต็ม วิ่งได้ 25kb/s (แถวบ้านนอกส่วนใหญ่ edge เฉพาะ dtac)
www.yadaresort.com

อยากพักจังเลยครับ แต่ตอนนี้ติดงาน Standby ให้ โรงพยาบาล ทดลองโปรเจกต้นแบบ กระทรวง เลยไปไหนไม่ได้ ช่วงนี้ อุบัติเหตุ เกิดบ่อยนะครับ ระวังๆ กันหน่อยก็ดีครับ

เมื่อหัวค่ำ เชียงใหม่รถติดมาก เหอะๆ วันนี้ เกือบได้ ฟาด กรรม แล้วเรา รอบแรก มอไซต์ เมา ขี่มาจะชน รอบสอง ขับรถ คุยโทรศัพท์ จะจิ้มตูดชาวบ้าน กด แทบไม่ทันเลย (โดนแฟนด่ายับ) พอดีเครื่องแรงไปนิด ตอนออกตัว กดไป 3000 rpm แล้วเบรก เกือบไม่อยู่

อิจฉา บาส + หลายๆ ท่านที่ได้พัก ปีใหม่ครับ