คุณเคยปลูกต้นไม้ชนิดนี้ไหม

คุณเคยปลูกต้นไม้ชนิดนี้ไหม lol

ผมปลูกถั่วงอกอยู่ดีๆ กลางเป็นงี้ผลออกมามีทั้งน้ำปลาทั้งน้ำเปล่า มีกล้วย แถมมีใบเป็นเงินอีกด้วย
อิอิ ล้อเล่นครับ พอดีที่บ้านทำบุญครับ เลยว่าง 1 วันเต็มๆ รู้สึกมันเบาๆ สมอง แบบแปลกๆ ไม่ค่อยชิน เลยหาอะไรทำหน่อย
สบายใจครับ

ห้องนั่งเล่น ขอโพสเล่นๆละกันครับให้สมเป็นห้องนั่งเล่น

แล้วขอฝากเนื้อหานิดนึง
ผมเข้าใจครับผมอยู่ THT มา 2 เดือน ขอโทษใครต่อใครไปแล้วสองครั้ง
กรณี
1.โพสผิดหมวด
2.กรณีไม่เข้าใจGNU อย่างถูกต้อง
3.กรณีล้วงข้อมูลละเมิดสิทธิ ส่วนบุคคลผู้อื่น(ผมต้องขอโทษอีกครั้ง ในครั้งนี้)

ผมให้สอนคนอื่นมองในจุดที่สูงสุด แต่ผมลืมให้ตัวเองมอง ณ จุดที่เป็นฐานหลักของความคิดที่ดี
คือผมเป็นคนทำอะไรเต็มที่ไปหน่อย ไม่เคยจะทำอะไรให้มันพอดีๆ กับเขา ซึ่งผมควบคุมความคิดในส่วนนี้ไม่ได้
ส่วนที่กำหนดความไม่พอดีนี้ทำให้ผม ชอบทำอะไรเกินเลยเสมอ จนเป็นเหตุให้ผู้อื่นเดือดร้อน

ต่อไปนี้ผมจะไม่ยุ่งเรื่องข้อถกเถียง หรือการกระทำอันนำไปสู่การทะเลาะใดๆ ของ ผู้ใช้งาน คนอื่นๆ เพื่อไม่ให้เกิดปัญหานี้อีก

จะไม่อ่านกระทู้ในเชิงนั้นอีกต่อไป จะสนใจเฉพาะกระทู้ เกี่ยวกับความบันเทิง,เนื้อหาสาระเท่านั้น
ไม่ใช่อ่านไม่ออก แต่ไม่ได้อ่านครับ เดี๋ยวจะมาบ่นว่า…“อ่านไม่ออกรึไง” ผมจะไม่อ่านแล้วครับ
จึงฝากมา ณ ที่นี้ด้วย

ขออุทิศส่วนบุญส่วนกุศล ให้แก่ผู้ที่ผมผิดต่อเขาด้วย ใน THT และนอก THT สาธุ