มีใครใจดีให้ผมใช้วิทยุออนไลน์บ้างอ่าครับ

เกริ่นก่อนเลย ตอนนี้ผมอยู่ม.6แล้วอ่าครับ (อีกไม่กี่เดือนก็จะเอนท์หละ)

แล้วตอนนี้ผมก็ได้ทำเว็บ เป็นเว็บบอร์ดให้นักเรียนได้เข้ามาพูดคุยกันอ่าครับ

แล้วก็อยากมีวิทยุออนไลน์ด้วย เผื่อจะได้เปิดเพลงฟังกัน หรือประชาสัมพันธ์ พวกข่าวการศึกษาให้ทราบกัน

ผมก็ได้ไปขอใช้ของรุ่นน้องคนนึง วิทยุออนไลน์เนี้ยแหละครับ

ซึ่งเมื่อคืนผมก็ลองเซ็ต ดู ก็ได้หละ ออกได้อากาศได้หละ

แต่มาวันนี้ผมลองเข้าไปฟังดู (รุ่นพี่ผมจัดสถานีอยู่อ่าครับ) และสังเกตว่าทำไมชื่อมันแปลกๆ

ปรากฏว่า มีคนเข้ามาใช้สถานีร่วมด้วย ก็เลยไปถามรุ่นน้อง ก็บอกว่า ตอนนี้ก็มีคนใช้อยู่เหมือนกัน คือรู้กันหลายคน

ตกลงว่า มีคนใช้ร่วมกัน2เจ้า ในสถานีเดียวกัน

เล่นเอาผมปวดหัวเลย เพราะผมเองกะว่าเปิดเทอม(วันนี้) กะจะไม่ยุ่งเท่าไหร่มาก ปล่อยไปก่อน จะเอาเรื่องเอนท์บ้างแล้ว (ปิดเทอม ขลุกแต่ทำเว็บ)

ผมก็เลยใคร่ขอพี่ๆที่ใจดี อยากจะขอใช้หน่อยอ่าครับ ไม่อยากจะมีปัญหามาให้แก้อยู่ตอนนี้ จะได้เต็มที่กับเรื่องเอนท์

ขอบคุณมากครับ

้ถ้าอยากเสียตัง (ครบชุด คุ้ม เร็ว แรง เพราะได้ทั้ง โฮสติ้ง โดเมน วิทยุ)
ที่นี่เลย http://www.siamdhost.com/tamjai/

แต่ถ้าอยากได้ฟรี ลองขอมาดิ กล้าขอ กล้าให้(radio port)

ยืนยันอีกเสียงครับ บริการของเจ้านี้ใช้ได้เลย

ปล.ถ้ากล้าก็ลองขอดูครับ กล้าขอก็กล้าให้ล่ะนะ ฮ่าๆ

ขอบคุณมากครับพี่ SiamDHost.com

โห เข้ามาไม่ทัน เลยอดแจก Radio Port ฟรี เลย

[quote author=siamwebhost link=topic=14920.msg142837#msg142837 date=1225121678]
โห เข้ามาไม่ทัน เลยอดแจก Radio Port ฟรี เลย

มีแต่อาเสี่ย มาแจกกันทั้งนั้นเลยแหะ

เสี่ยแจกๆ

ขอ vds,vps ฟรี ทำใมไม่มีใครให้มั่งอ่า

[quote author=kinkow link=topic=14920.msg142855#msg142855 date=1225128353]
ขอ vds,vps ฟรี ทำใมไม่มีใครให้มั่งอ่า
[/quote] :smash: :smash: ให้ก็จนเลยครับ แหะๆ

lol หล่อด้วยใจดีด้วย

มาแจกไม่ทัน

ไม่ไหวไม่ใช่เสี่ย ครับ

[quote author=siamwebhost link=topic=14920.msg142837#msg142837 date=1225121678]