คิดว่าบริการเวบไซด์ หรือคอนเท้นต์ในเวบไซด์ตัวไหนจะ บูมและมีคนสนใจในอนาคตเยอะคับ

คิดว่าบริการเวบไซด์ หรือคอนเท้นต์ในเวบไซด์ตัวไหนจะ บูมและมีคนสนใจในอนาคตเยอะคับ
หลังจากที่พวกเวบวิทยุออนไลน์ เวบฝากวีดีโอ ฝากไฟล์ ฝากรูป และพวกhi5 ดังแล้ว
ต่อไปตัวไหนคาดว่าจะดังและมีคนสนใจใช้บ้างคับ

แล้ว จขกท คิดว่ามีตัวไหนน่าสนใจบ้างครับ

ลองเสนอมาเป็น guide line หน่อย

[quote author=thaidhost link=topic=13434.msg131240#msg131240 date=1220951341]
แล้ว จขกท คิดว่ามีตัวไหนน่าสนใจบ้างครับ

ลองเสนอมาเป็น guide line หน่อย

อะแฮ่มๆๆๆ

อนาคต ไม่รู้ครับแต่(ไม่ทางที่จะรู้แน่นอน)

แต่…

วัยรุ่นมักตามกระแสครับ

คิดเอานะครับ

เดี๊ยวนี้คนเค้าชอบพวก offline มาเป็น online เช่นทำ แต่งรูปบนเว็บ ไม่ต้อง install photoshop บนเครื่อง , ต่อยอดไปถึงพวก office , หรือพวกสื่อมีเดีย

ส่วนพวก social network , web2.0 ก็น่าสนน่ะ แต่ก็เคยนึก แต่คิดไม่ออก

แล้วก็ตอนนี้ adsl ของเราเร็วขึ้นมากครับ เราต้องใช้ประโยชน์ให้เต็มที่ เช่นถ่ายทอดสดกีฬา เช่นฟุตบอล บนเว็บ (ไปซื้อลิขสิทธิ์มาถ่าย , จะคุ้มไหมเนี้ย) อันนี้คนเข้าเว็บเยอะแน่ครับ

รู้แต่ตอนนี้ครับ เว็บการเมือง …

ทำเว็บการเมืองสองขั้วไปเลย

เข้าข้างพธม. เว็บหนึ่ง เข้าข้างนปช. เว็บหนึ่ง แล้วขายโฆษณา

lol

แว่บไปทำงานต่อ

แนวคิดดีครับ แต่อย่าเผลอทำลิงก์ cross ไป cross มาระหว่างกันล่ะ

ไม่งั้นยุ่ง!

จะมีคนกล้าทำไมเนี๋ย
555

ผมเห็น เว็บพันธมิตร คนเต็มเลยครับ ถ้าทำ โฆษณา คงรวยน่าดู

:smash:

เว็บเปิดอก เปิดใจ นักศึกษา สาวสิครับ นิยมกันทุกชาติวัย ทุกยุคสมัย