ปรับระเบียบการลงโฆษณา

ห้ามประกาศโฆษณาใหม่เกินวันละ 1 เรื่อง และ ห้ามมาดัน - ขุดทุกวัน นอกจากมีอะไร update ใหม่ นะครับ ขอบคุณครับ

เห็นด้วยครับ

เห็นด้วยครับ เดี๋ยวนี้กระทู้หน้าแรกมีแต่ป๋าดัน

แล้วสมาชิกอื่นมาช่วยดันล่ะครับ ผิดกฎด้วยหรือเปล่า

[quote author=kke link=topic=11739.msg113990#msg113990 date=1212849695]

ว่าแต่ถ้ามีการ update ข้อความแรก แล้วมาโพสต์ข้อความใหม่เพื่อแจ้งว่ามีการแก้ไขนี่ได้ใช่เปล่าครับ

รับทราบครับ

กฎใหม่ห้ามดัน

กรณีคนอื่นโพสต์ถามแล้วตอบนี่เข้าข่ายไหมครับ

รับทราบ

กฏระเบียบ :smash:

ว.2 ว.0 เปลี่ยน

สยามดีโฮส ยี่สิบสามหนึ่งแปด

รับทราบและเห็นด้วยอย่างยิ่งครับป๋า

เห็นด้วยเพื่อป้องกันไม่ให้มีแต่ AD.

และแล้วความอบอุ่นจะกลับมาอีกครั้ง

เห็นด้วยครับ

แค่โฆษณาในลายเซ็นต์ ก็ขายดีเป็นเทน้ำเทท่าแล้ว

:blush:

พ่อคุณเล่น…ดัน…ยามเช้า…ยามเที่ยง…ยามบ่าย…ท้ายด้วยยามดึก ก็น่ารำคาญตาพอสมควร แถม…ยังมีพวกเข้ามาช่วยดันอีก
ก็สมควรแล้ว.