Tht ขอเปิดห้องนั่งเล่น

หูยยยย

[quote author=mean link=topic=8778.msg85275#msg85275 date=1196240859]
งานนี้พี่เอกจะดูแล น้อง CAT ไหวไหมต้องติดตามครับ ท่าทางจะหนักหน่อย
โดยเฉพาะ คงชอบกินไฟ เป็นพิเศษ เอาไปอยู่ด้วย นี้หนักแน่ๆ คงต้องจ้าง จนท รักษาความปลอดภัยเพิ่ม
เดินสาย ขยายหลอดเลือด สัก 100 GB

ดูสิครับ พี่เอก Siamwebhost.com มีรูป น้อง CAT เก็บไว้ด้วย แล้วจะให้คิดว่าไง ครับเนี่ย
หุ่นดี สวย ผมเพียว อย่างที่พี่ไก่ว่าจริงๆ

แวะมานอนครับครับ
ไม่ไหว
วันนี้เพลียเหลือเกิน
พักผ่อนไม่พอ + มึนหัวทั้งวัน

ซซซซซซซซซซซซซซซซซซซซซซซซซซซ

แซวมากๆเด่วหมดสนุกน่ะครับ แค่นี้คุณ cat ก็รู้ตัวแล้วครับว่า คุณ siamwebhost คิดอะไรในใจอยู่

ผมว่าเรากลับไปจุดเริ่มต้น ของการตั้งหมวดห้องนั่งเล่นดีกว่าครับ

เห็นชื่อห้องนี้ ผมนึกถึงร้านเหล้า ร้านนึงครับ อยู่แถวๆออฟฟิศผมเอง บรรยากศปูเสื่อ แบบบาหลี อยู่บนดาดฟ้าตึก เปิดโล่ง มองเห็นคนบน BTS

แวะเข้ามาห้องนั่งเล่นกับเขาหน่อย…
สงสัยได้ตีตั๋วยืน… คนอื่นเขานั่งเต็มหมดแล้ว

[quote author=love_topsiam link=topic=8778.msg85319#msg85319 date=1196258875]
แวะเข้ามาห้องนั่งเล่นกับเขาหน่อย…
สงสัยได้ตีตั๋วยืน… คนอื่นเขานั่งเต็มหมดแล้ว

อย่าสิคะ มันเป็นอดีตตตต

กลับสู่ภาวะเดิมค่ะ ห้องว่าง หุหุ

เพิ่งนึกขึ้นได้ว่าเมื่อวานแปลงร่างเป็นมด (mod) แล้ว ยังไม่ได้ขอบคุณรับตำแหน่งเลย
เพราะเมื่อวานมัวแต่วิ่งแซวกันไปมา หลายกระทู้ ลืมรับตำแหน่ง อิอิ

ขอขอบคุณท่านพี่ Pizzaman ที่ไว้วางใจค่ะ
จะพยายามทำหน้าที่ให้ดีที่สุดค่ะ

[quote author=cat link=topic=8778.msg85333#msg85333 date=1196267130]
กลับสู่ภาวะเดิมค่ะ ห้องว่าง หุหุ

เพิ่งนึกขึ้นได้ว่าเมื่อวานแปลงร่างเป็นมด (mod) แล้ว ยังไม่ได้ขอบคุณรับตำแหน่งเลย
เพราะเมื่อวานมัวแต่วิ่งแซวกันไปมา หลายกระทู้ ลืมรับตำแหน่ง อิอิ

ขอขอบคุณท่านพี่ Pizzaman ที่ไว้วางใจค่ะ
จะพยายามทำหน้าที่ให้ดีที่สุดค่ะ

[quote author=siamwebhost link=topic=8778.msg85343#msg85343 date=1196277573]
ตอบแทนพี่ Pizzaman … ได้รับการแต่งตั้งแล้ว ก็ต้องทำหน้าที่ให้ดีที่สุด นะครับ ผมจะเฝ้าติดตามการทำงานของ MOD ที่ชื่อว่า CAT ตลอดเวลา … เผลอเมื่อไหร่เป็น โดน(ใจ) อิๆ

หัวเราะแต่เช้าเลย วันนี้
ฤกษ์ดีก่อนออกเดินทาง

5 5 5 5

โอ้ว มาช้าไปหน่อย

[quote author=siamwebhost link=topic=8778.msg85343#msg85343 date=1196277573]
ตอบแทนพี่ Pizzaman … ได้รับการแต่งตั้งแล้ว ก็ต้องทำหน้าที่ให้ดีที่สุด นะครับ ผมจะเฝ้าติดตามการทำงานของ MOD ที่ชื่อว่า CAT ตลอดเวลา … เผลอเมื่อไหร่เป็น โดน(ใจ) อิๆ

:slight_smile:

:slight_smile:

โอ้ คนเข้ามานั่งเล่นเต็มเลยยยยยย :wub:
ขอนั่งด้วยคนได้ไม๊คะ

ได้จ๊ะแรปบน

เห็นดันกระทู้นี้ทีไร ผมชอบอ่านผิดว่า “THT ขอปิดห้องนั่งเล่น” ใจหายไปเกือบวิ …