Tht ขอเปิดห้องนั่งเล่น

พึ่งเห็นว่ามีห้องเพิ่มขึ้นมาใหม่

เหอๆ…

lol

[quote author=WebHostDD link=topic=8778.msg85123#msg85123 date=1196181558]
Hero หายไปไหน น้าาาาาาาา

คุณ siamwebhost เมื่อเช้าเห็นบอกว่า ไม่ค่อยสบายครับ
เป็นไข้ใจ อ้อ ไม่ไช่ แพ้อากาศ

ก่อนอื่นต้องขอขอบคุณ พี่ Pizzaman เป็นอย่างสูง ที่ได้กรุณาเปิดห้อง “สารภาพรัก” นี้ขึ้นมา ผม กับ น้อง CAT คงจะเป็นคู่แรก ที่ได้มีโอกาส แว๊บเข้ามา กระหนุ๋งกระหนิงกัน … ใจจริงก็อยากจะอาสาเป็น MOD นะครับ แต่เกรงว่าจะไม่เหมาะ เพราะอาวุโส มากเกินไปหน่อย (แก่เลี้ยว) เปิดโอกาสให้เด็กๆ เขาเป็นกันไปก่อนนะครับ

ปล. รับคลิกเข้ามาอ่านไม่ทันได้ดูชื่อห้อง … ตกลงว่าห้องนี้ชื่อ ห้องสารภาพรัก หรือเปล่าครับเนี่ยะ

ตีตั๋วแถวหน้า เป็นสักขีพยาน

[quote author=siamwebhost link=topic=8778.msg85131#msg85131 date=1196182368]
ก่อนอื่นต้องขอขอบคุณ พี่ Pizzaman เป็นอย่างสูง ที่ได้กรุณาเปิดห้อง “สารภาพรัก” นี้ขึ้นมา ผม กับ น้อง CAT คงจะเป็นคู่แรก ที่ได้มีโอกาส แว๊บเข้ามา กระหนุ๋งกระหนิงกัน … ใจจริงก็อยากจะอาสาเป็น MOD นะครับ แต่เกรงว่าจะไม่เหมาะ เพราะอาวุโส มากเกินไปหน่อย (แก่เลี้ยว) เปิดโอกาสให้เด็กๆ เขาเป็นกันไปก่อนนะครับ

ปล. รับคลิกเข้ามาอ่านไม่ทันได้ดูชื่อห้อง … ตกลงว่าห้องนี้ชื่อ ห้องสารภาพรัก หรือเปล่าครับเนี่ยะ

ขออนุญาตแต่งตั้ง MOD หมวดนี้เลยนะครับ

ขอขอบคุณ iczy, poomjit ที่กรุณาอาสาครับ

และขออนุญาตคุณ s…e…o… เพื่อแต่งตั้งคุณ cat อีกท่านน้า

ขอบคุณคร๊าบ

ขอแสดงความยินดีกับ MOD ทั้ง 3 ท่านด้วยนะครับ … โดยเฉพาะน้อง CAT … ได้เป็น MOD ดูแลห้องนี้แล้ว อย่าลืมแวะเข้าไปดูแล หัวใจทั้ง 4 ห้อง ของผมด้วยเด้อ

[quote author=siamwebhost link=topic=8778.msg85145#msg85145 date=1196183502]
ขอแสดงความยินดีกับ MOD ทั้ง 3 ท่านด้วยนะครับ … โดยเฉพาะน้อง CAT … ได้เป็น MOD ดูแลห้องนี้แล้ว อย่าลืมแวะเข้าไปดูแล หัวใจทั้ง 4 ห้อง ของผมด้วยเด้อ

วันนี้ THT ครื้นเครงเป็นพิเศษ

[quote author=ICOM link=topic=8778.msg85148#msg85148 date=1196183660]
วันนี้ THT ครื้นเครงเป็นพิเศษ

ออกจาก CAT (สถานที่) เพื่อมาเจอ CAT (คน)

ทำไมคุณเอกช่างมีบุพเพอย่างนี้คะ

โอย…นิดนึง ไปดูตีสิบมาแป๊ปเดียว แหม่ ชอบจริงๆ โดนใจสุดๆ เลยพี่ใหญ่ :smash:
มีตั๋ว VIP แจกขอเอ๋ว ด้วยคน เด่อพี่เอก แหะ ๆ ปาดดดด lol

สงสัยงานนี้จะโดนใจพี่เอกสุดๆ

[quote author=siamwebhost link=topic=8778.msg85145#msg85145 date=1196183502]

[quote author=siamwebhost link=topic=8778.msg85151#msg85151 date=1196183794]
ใช่เลยครับพี่ธี

เอาล่ะน๊างานนี้อาจจะได้เฮ ช่วงนี้อาจกาศมันเปลี่ยนแปลงบ่อย
แต่มีใครบางคนไม่เปลี่ยนใจ (มั๊ง) ฮิ้ววว อากาศมันหนาววววว

ปุ๊ก

ถ้าผมเป็นพี่เอก swh ปีใหม่นี้ คงต้องไปคุยกับพี่ pizzaman ให้ช่วยเป็นพ่อสื่อแล้วล่ะเนี่ย

อ่อ ถ้าจะทำหนังรัก on air แบบ พี่ๆที่ๆ tarad.com ก็ได้น่ะครับ เด๋วช่วย

หมวดนี้ครื้นเครงดีครับ ผมว่าไม่ต้องหาอาสาหรอกครับ จับ mod ทั้งหลายควบห้องนี้เลยครับถ้าจะดี กระทู้ไหนเกี่ยวกับงานมูพโลด

ออกไปเดินเล่นแล้วได้เงินด้วย ดีกว่านั่งจมปลักอยู่แต่ใน office …
เข้ามานั่งเล่นใน ห้องนั่งเล่น แล้วได้เพื่อนคู่ใจเอาไว้ช่วยบริหารงาน ก็จะยอมเข้ามานั่งเล่นทั้งวันทั้งคืนเลย แหละ …

โอ หายไปแค่คืนเดียว