ขอลาจาก tht บ๊ายบายลาก่อน

ขอลาจาก THT บ๊ายบายลาก่อน

:rolleyes: ไม่ชอบ MOD ที่นี่ ลบกระทู้ได้ ไม่น่าดูน่าชมเอาซะเลย ที่น่าลบดันไม่ลบ

อันนี้ความคิดเห็นส่วนตัวของผมนะครับ หากมีปัญหาอะไรให้ด่ามาที่ผม

THT พยายามทำตัวให้เป็นกลาง และการรับข่าวสารต่างๆ ของเพื่อนๆ
หรือลุกค้าที่สนใจในการให้บริการ รวมถึงเปิดกว้างให้มีการติ/ชม ผู้ให้บริการ
รายต่างๆ ได้ในขอบเขตที่ไม่เกินไป

ผมคิดว่าที่คุณมาตั้งกระทู้นี้เพราะไม่พอใจที่กระทุ้ NETWORKXXXX หายไป
แต่ลองใช้หัวคิดสักนิดนะครับ หากเป็นคนอื่นผมเชื่อว่าเค้าลบออกหมดแน่ๆ
แต่นี่เพื่อความเป็นกลาง MOD เราจำเป็นต้องเหลือไว้บางส่วน เพื่อให้เพื่อนๆ
สมาชิกได้รับข้อมูลที่เป็นกลางอย่างที่สุด

และเว็บโฮสติ้งรายนี้มีพูด มีบ่นกันอยู่อย่างมากมาย ใครล่ะครับเป้นคนตัดสินใจ
ใช้บริการ ใครล่ะครับเป็นคนจ่ายเงินให้เค้า คุณ หรือลุกค้าเองทั้งนั้น

ผมเห็นด้วยกับการที่พยายามเอาบริการห่วยๆ ของเค้ามาเปิดเผย แต่ไม่เห็นด้วย
ที่มาแสดงความไม่พอใจแล้วบอกว่าจะไม่กลับมา

แต่ผมอยากให้คุณลองคิดดู ขนาดแค่คุณเข้ามาคุณยังวุ่นวายขนาดนี้ แล้ว MOD
ที่ต้องคอยดูแลความเรียบร้อยแล้วบอร์ดอีกทีล่ะครับ มันจะหนักกว่าคุณมาเขียน
ด่าๆ บ่นๆ แล้วจากไป ถ้าใช่…

ผมจะดีใจมาก ที่คนอย่างนี้ลดน้อยลงไป

ความเข้าใจ เห็นอกเห็นใจซึ่งกันและกันเป็นส่วนสำคัญ แทนที่จะช่วยกันแก้ปัญหา
คุณกลับเลือกที่จะวิ่งหนี ผมขอให้โชคดีครับ

ปล. หากผิดพลาดประการใด ให้ด่ามาที่ผม

ขอบคุณครับ
ปุ๊ก

ขอบคุณคุณปุ๊กครับ บริหารเว็บบอร์ด ไม่ง่าย และโดยเฉพาะเว็บบอร์ดที่มีเรื่องค้าๆ ขายๆ มาเกี่ยว ยิ่งยากเข้าไปใหญ่ครับ ผมก็พยายามปล่อยโดยยึดแนวเสรีเป็นที่ตั้ง ผู้ใดสนใจ ไปอ่านที่ http://www.thaihosttalk.com/index.php?showtopic=16 ได้ครับ

อ้าวคนมาเขียนยังไม่เปิดเผยตัว เอแปลก ก็ถือว่าเป็นข้อมูลสาธารณะ
มีไว้เพื่อศึกษา login มาบ่น ก็จะดีกว่านะ

ดีครับที่พวกนี้ไปได้ซะที เหลือเกย์ “H” อีก 1 นะครับ

:angel: เรียกเทศบาล มาเก็บสวะ สังคมด้วยนะครับ