ติด tht งอมแงม จะดูผ่านมือถือได้อย่างไร

บน nokia 5800 สวยงามเลยครับ ไม่ต้องปรับอะไรเลย เร็วโพดๆ เพราะมีแต่ตัวอักษร :slight_smile:

ผมใช้ opera mini ครับ ใช้ดีลองดู ต่อผ่านระบบ EDGE ถ้าโทรศัพท์ใครมีฟังค์ชั่น java ลองเปิดหน้า wap ไปที่ mini.opera.com เพื่อดาวน์โหลดมาติดตั้งครับ

^ โอ้ว ว้าว :slight_smile:

เข้ากับ BB แล้วรู้สึกแปลกๆ ภาษาไทยเล็กนิดเดียว

หรือว่าผมคิดไปเอง ^^

ลองมั่ง nokia 6710 กว่าจะไปหาวิธีเก็บหน้าจอมาได้ lol

งั้นผมต้องเอาภาพของผมมารายงานบ้าง

หน้าจอสวยครับพี่ธี :slight_smile:

cap หน้าจอ มางัยครับพี่ธีครับ

หาโปรแกรม screen shot มาลงในมือถือครับ

สุดยอดครับท่าน

ปรับปรุงประกาศ