คำเฉพาะใน tht และสิ่งที่ควรหรือไม่ควรทำ

เห็นด้วย และชอบมากครับ

รับทราบครับ

เป็นสิ่งที่ถูกต้องและควรกระทำอย่างยิ่ง อิอิ

น้อมเคารพปรับปรุงแก้ไขครับ เรื่องภาษานี่ตัวผมนับวันยื่งเพี้ยน
จริงๆ ไม่อยากพิมพ์ผิดเลย เนื่องจากไม่ค่อยได้อ่านหนังสือครับ…
วันๆ คิด นู้นคิดนี่ตลอดเลยครับ เขียน ทำ แต่ภาษาคอมพิวเตอร์
แล้วไม่ได้ทำต่อบ้าง แต่ก็จะพยามปรับปรุงแก้ไข ขอบคุณครับพี่ธี และทุกๆ ท่านที่คอยติเตือน

วันนี้แบน user ไปอีกราย ปั๊มไม่ลืมหูลืมตา เอา signature มา spam kwd ซะงั้น อย่าทำเลยครับ เสียเวลา โดยเฉพาะใน THT นี้นะครับ

เข้ามาอ่านและรับทราบครับ

รับทราบ และเป็นกำลังใจให้ผู้ดูแลบอร์ด ให้บอร์ดนี้เป็นครอบครัวที่อบอุ่นต่อไป ~