THT Person of the Year 2013

ถึงเวลาที่เราสมควรจะเสนอชื่อและโหวต [B]THT Person of the Year 2013[/B] เพื่อแทนคำขอบคุณให้กับสมาชิกที่น้ำใจงาม คอยตอบคำถาม ช่วยเหลือเพื่อนสมาชิกอยู่อย่างสม่ำเสมอกันแล้วละครับ

เริ่มจากการที่สมาชิกมาร่วมเสนอชื่อ ผู้สมควรได้รับการโหวต เป็น THT Person of the Year 2013 ในกระทู้นี้ ปิดรับ 18 พฤศจิกายน
นอกจากเสนอชื่อแล้ว ขอเรียนเชิญ sponsor ร่วมสนับสนุนรางวัลกันด้วยนะครับ

หลังจากเสนอชื่อกันแล้ว เราก็จะเปิดกระทู้ใหม่ เพื่อให้สมาชิกได้ร่วมโหวตกันเป็นเวลา 2 สัปดาห์ ก็จะประกาศผลได้ประมาณ 2 ธันวาคม

รางวัลประเดิมจาก THT จะมีดังนี้ครับ

[LIST=1]
[]Display Status ชื่อของท่านใน www.thaihosttalk.com เป็น “VIP THT”
[
]Advertising Banner บนเว็บ www.thaihosttalk.com 3 เดือน สำหรับ “THT-Person of the year” Sponsor by THT (ใช้สิทธิให้จบภายในเดือนมีนาคมปีหน้า)
[/LIST]

Sponsor ท่านอื่นร่วมสนุกกันได้เช่นกันนะครับ

เชิญครับ ฟลอร์เป็นของสมาชิกทุกคนแล้ว

แก้ไข: นำกติกาของปีก่อนมาระบุอีกครั้งครับ

[B]เงื่อนไขการเสนอชื่อ[/B]

1. สมาชิก THT แต่ละท่านสามารถเสนอชื่อ ผู้เข้าชิง “THT-Person of the year 2013” ได้ท่านละไม่เกิน 5 ชื่อ
  2. ผู้เสนอชื่อ “THT-Person of the year 2013” ได้ ต้องมีสถานภาพมากกว่า “Newbie”
  3. งดเสนอชื่อ คุณ pizzaman (เนื่องจากเป็น Admin)
  4. งดเสนอชื่อ คุณ kke(เนื่องจากได้รับตำแหน่งนี้ ในปีที่แล้ว / 2012)
  5. งดเสนอชื่อ คุณ icez (เนื่องจากได้รับตำแหน่งนี้ ในปีที่แล้ว / 2011)
  6. งดเสนอชื่อ คุณ sailomsaengdaed(เนื่องจากเป็นคนเริ่มการประกวด)
  7. ห้ามถอนตัว

จัดตามคุณ icez ขอครับ

[SIZE=3][B]รายชื่อ THT Person of the Year ปีต่างๆ
2009 icez
2010 Armuay อาหมวย
[COLOR=#ff0000]2011 icez < งดเสนอชื่อครับ
2012 kke[SIZE=3][B] < งดเสนอชื่อครับ[/B][/SIZE][/COLOR]
2013 ???[/B][/SIZE]

UPDATE รายชื่อทีมีคนเสนอครับ
cat
ICOM
ThaiTumweb
suwatp
360*
SmileHost.Asia
bestthaihost
ems
rtsp

ขอข้อ 7 ด้วยได้มั้ยครับ ให้คนอื่นบ้าง

ปีนี้พี่รอดตัวละ icez :70bff581:

อ่าน่ะ 1 ปีผ่านไป ไวกว่าหนังไทยอีกน่ะเนี่ย ว่าแต่ todo คุณสายลมเนี่ย ตั้ง auto ไว้เลยน่ะเนี่ย เตือนได้ตรงทุกปีเลย
เอ ข้อ 5 เนี่ย อ่านแล้วมันแปลกๆน่ะครับ :70bff581:

เปลี่ยนเป็นข้อ 6 แล้วครับ
ตอนถามความเห็นมดไม่มีใครค้านนะครับ ก็เลย ฟันธงข้อนี้ไปเลย

ถ้าไม่ให้เสนอ icez , kke หรือ armuay ก็หมดรายชื่อที่จะเสนอแล้วครับ 55555

ไม่แย่ขนาดนั้นมั้งครับ :slight_smile:

ไม่ค่อยมีคนมาเล่นกันเปล่า หรือเราเองที่ไม่เข้าอ่ะ แหะ เห็นเงียบๆๆ อ่ะ

เปิด Floor ให้

ผมเสนอพี่ธี ICOM ครับ ผู้หลักผู้ใหญ่ของเรา ค่อยห้ามทัพเวลาจะออกนอกลู่นอกทางครับ

mod สายลมนี่ cron ntpd ทำงานตรงจริงๆ :d5f02ecd:

เอาหน้าใหม่ บ้างไหมละ
เสนอก่อนเลย

1. คุณไก่ ThaiTumweb เป็นทั้ง MOD และช่วยตอบปัญหามาตลอด (คนนี้หน้าใหม่มากเลย ดู profile ซิ)
  2. suwatp ขยันหาบทความในหมวดโดเมนมาให้อ่าน (ถึงจะมีโฆษณาพ่วงบ้างก็เถอะ ^_^)
  3. 360*
  4. SmileHost.Asia
  5. bestthaihost
    3 ท่านหลังเนี่ยแวะมาตอบปัญหาบ่อยๆ จริงๆมีอีกเพียบเลยน่ะ แต่โคต้าหมดแล้ว 555

ห้ามแค่ 2 คนเองครับ
4. งดเสนอชื่อ คุณ kke(เนื่องจากได้รับตำแหน่งนี้ ในปีที่แล้ว / 2012)
5. งดเสนอชื่อ คุณ icez (เนื่องจากได้รับตำแหน่งนี้ ในปีที่แล้ว / 2011)

อ้าว ไม่ใช่ 4 หรอ

ไม่มีชื่อใครแล้วก็ยกตำแหน่งให้เค้ามาเลย ในฐานะสวยสุด ไม่มีใครมาเสนอหน้ากันเลย รับเอง คริ คริ คริ เฟี๋๊ยววววววววววววววว

ปีนี้สงสัยจะได้ icez :d5f02ecd:

แค่ยกออกมาว่าแต่ละปีมีใครบ้างครับ

นึกไม่ออกแล้วจะเสนอใคร อ่ะพี่ ?

ต้องจัดประกวดดาวและเดือนครับ :07baa27a:

จริงๆ มีอีกหลายท่านที่แวะเวียนมาตอบคำถาม ให้ข้อมูลดีๆ เรื่อยๆ นะครับ ลองส่องดู :d5f02ecd:

เสนอก่อนเลยครับ พี่โป้ง ems บทความของพี่โป้งช่วยให้ผม รอดตายมาหลายหนแล้ว