โหวต THT-Person fo the Year 2011

คะแนนไม่เร้าใจเลยยยยย

เอาชื่อผมออกสิครับ รับรองโหวตกันสนุกเลย

จ้ะ

เห็นด้วยครับ

รอ icez เลี้ยง

นั้นซิครับ

พี่ธีร์ครับจัดการ pridki ที

เนียนใส่ลิงค์

แบนไปแล้วครับ ขอบคุณครับ

ต้องขออภัยอย่างสูงครับ อาทิตย์ที่ผ่านมาภาระกิจมากซ่ะลืมกระทู้นี้สนิทเลย

วันนี้พึ่งจะมีเวลาว่าง มานั่งเก็บงานคั่งค้างถึงนึกถึงกระทู้นี้ขึ้นมาได้ แต่คะแนนโหวต ไม่ต้องกลัวเกินเวลาครับ เพราะตั้งค่าให้รับโหวตตามเวลาที่ประกาศครับ

สรุปผลน่ะครับ

[list=1][] คุณ icez ได้ 52.50% ได้ที่ 1 ครับ[] คุณ ด.ช.อุ้ย ได้ 5.00%[] คุณ ems ได้ 7.50%[] คุณ MeaN ได้ 12.50%[] คุณ ICOM ได้ 17.50%[] smartnet.co.th (หนึ่งสุดหล่อ) ได้ 5.00%[/list]จากเสียงโหวตกว่าแสนคะแนน

สรุปคุณ icez ได้เป็น THT-Person of the Year 2011

และได้รับโหวตให้เป็น THT-Person of the Year เป็นครั้งที่ 3 ครับ

ครั้งที่ 1 ปี 2006 ครั้งที่ 2 ปี 2009

ไอส์หนีไปนอกแล้วฮะ

จากคะแนนโหวตกว่าแสนคะแนน! อย่างกับเล่น AF เลย

ขอแสดงความยินดี (หรือเสียใจดี) กับท่าน @iCeZ อีกครั้ง กับการเป็น THT-Person of the Year ครั้งที่ 3 ครับ

รางวัลจาก THT คือโฆษณาแบนเนอร์ด้านบน พร้อมเมื่อไหร่ PM มาได้เลยครับ

ขอบคุณท่านเทพ @iCeZ อีกครั้ง กับการแบ่งปันดีๆ ตลอดปีที่ผ่านมา และต่อๆ ไปนะครับ

ขอบคุณสมาชิกบอร์ด THT ทุกท่านที่ร่วมโหวต และร่วมสนุกกันครับ

สวัสดีปีใหม่อีกครั้งครับ

นำลิ่วเห็นๆ

ปี 54 งดออกเสียงครับ ปี 55 ยังไม่รู้เด้อ

ปุ๊ก