เว็บผม เดี๋ยวเข้าได้ เดี๋ยวThe page cannot be disp

Host ไว้เมืองนอก แต่เรียกได้บ้าง ไม่ได้บ้าง (ถ้าเรียกจาก IP address ไม่มีปัญหา) ผมจะแก้ไขโดยการเพิ่ม name server เข้าไปอีกหลายๆที่ได้ไหมครับ และถ้าได้จะมีวิธีการเลือกอันไหนมาเพิ่มดี แต่ถ้าไม่ได้ผมควรทำอย่างไรดีครับ
ขอบคุณมาก
N.B. ตัวหนังสือใน text box มันเล็กมาก จำได้ว่าต้องเขียน css อะไรสักอย่างนี่แหละ แต่ลืมวิธีทำไปแล้ว ช่วยแนะนำด้วยครับ

ดูเหมือนจะมีปัญหากับ DNS ใช่ไหมครับ แบบนี้คงต้องไปดูที่
จดโดเมนไว้ ว่าตั้ง DNS ไว้ที่ไหน แล้ว track ไปที่ผู้ให้บริการ
ที่นั่น ให้ตรวจสอบดู หรือหากมี control panel ซึ่งเราแก้ไข
เองได้ ก็เข้าไปดู ว่าตั้งไว้ถูกไหม

จดชื่อที่ jotdomain.com ครับ แต่ไม่ได้ใช้ name server ของ jotdomain เซ็ท DNS เป็นของ Hosting ถูกต้องทุกอย่าง
แต่ผมเห็นว่ายังมีช่องให้ใส่ name server ได้อีกตั้งหลายช่อง เพราะเราก็ใส่ตามที่ host บอกเพียงสองเครื่องเท่านั้นเองครับ

set DNS ใช้ของ hosting ก็เท่ากับไม่น่าจะเป็นปัญหาที่ joitdomain
อึม… ถ้างั้น zone file ที่ตั้งไว้หน้าตาเป็นไงครับ