บริการที่ thaiton เป็นยังไงบ้างครับ

http://www.thaiton.biz/

กำลังจะลองใช้บริการ ครับ

เห็นเค้ามีให้ลองใช้งาน 15 วัน

ทดลองใช้ก่อนก็ได้ครับ ถูกใจก็เช่าต่อ ไม่ถูกก็หาที่ใหม่ครับ

ผมเคยจดโดเมนกับเขาอยู่ครับ เวลามีปัญหา ส่งเมลล์ให้เขา เขาก้อตอบกลับครับ msn ก้อมีออนบ้างครับ ลองโทรไปติดต่อสิครับ

thaiton เป็นสมาชิกในบอร์นี้ด้วยครับ … เท่าที่เคยคุยกันน้องเขานิสัยดีครับ ขยันหาอะไรใหม่ๆ มาบริการให้กับลูกค้าเสมอๆ แต่ระยะหลังนี้ ไม่ค่อยได้เจอกันใน THT เลย …

ยังไงก็ตามไม่ว่าจะเลือกใช้บริการของโฮสต์ไหน แต่อย่างน้อยถ้าโฮสต์นั้นเป็นสมาชิกใน THT ก็สามารถวางใจได้ระดับหนึ่งครับ

[quote author=siamwebhost link=topic=9951.msg96867#msg96867 date=1203750674]
แต่อย่างน้อยถ้าโฮสต์นั้นเป็นสมาชิกใน THT ก็สามารถวางใจได้ระดับหนึ่งครับ

:slight_smile: :slight_smile: :slight_smile:

ขอบคุณ พี่ๆ ทุกๆ คนเลยนะครับผม
:slight_smile:

[quote author=siamwebhost link=topic=9951.msg96867#msg96867 date=1203750674]
thaiton เป็นสมาชิกในบอร์นี้ด้วยครับ … เท่าที่เคยคุยกันน้องเขานิสัยดีครับ ขยันหาอะไรใหม่ๆ มาบริการให้กับลูกค้าเสมอๆ แต่ระยะหลังนี้ ไม่ค่อยได้เจอกันใน THT เลย …

ยังไงก็ตามไม่ว่าจะเลือกใช้บริการของโฮสต์ไหน แต่อย่างน้อยถ้าโฮสต์นั้นเป็นสมาชิกใน THT ก็สามารถวางใจได้ระดับหนึ่งครับ