ขอเสียงคนที่อยู่กับ thaifasthost หน่อยสิ

เจ้าเดียวกันครับ … ผมใช้บริการ IDC เท่านั้น ส่วนเรื่อง การเช่าโฮสต์และโดเมนเนม ไม่ทราบเหมือนกันว่า มีปัญหาอะไรหรือเปล่า … การขอ auth.code เพื่อย้ายโดเมนเนมออกไปอยู่กับผู้ให้บริการรายอื่น คิดว่าไม่น่าจะมีปัญหานะครับ เพราะโดเมนเนมเป็นกรรมสิทธิ ของลูกค้า

ผมเช่าเครื่องไม่ถึงเดือน ตอนนี้ย้ายออกแล้วครับ

คงต้องมอง system admin มากกว่ามองชื่อ thaifasthost มั้งครับ…
เสียงจากลูกค้ารายงานกันเป็นเสียงเดียวกันเวลาพิจารณาลงเครื่อง

ดูที่ system admin เป็นใคร?

โดยส่วนตัวบริการ โอเคครับ
มีปัญหาก็แก้ให้เร็วพอสมควร เคยโทรไปตอนตี 3 เสียงคนรับเหมือนเพิ่งตื่น

ผมใช้ 1/4 แร็ค 9u CS บางรัก ไม่มีปีญหาอะไร แต่ CS บางรัก มีปํญหาบ่อยๆ (ช้า)

1/4 วางได้ 9u เลยเหรอครับ

[quote author=siamwebhost link=topic=6598.msg81446#msg81446 date=1193927338]
1/4 วางได้ 9u เลยเหรอครับ

วางทับ ๆ กันไง ครับ

ถ้าเป็นตู้ใหญ่ เอามาแบ่งให้เช่า ผมเคยเจอแบ่งไม่เท่ากัน
ทำให้ยัดได้เป็น 10 เครื่องเลยครับ

คำว่าผู้ให้บริการ ก็คือขายบริการครับ
แต่ไม่มีผู้ให้บริการคนไหน ทำถูกใจลูกค้าหมด 100% หรอกครับ
ใจเขาใจเราครับ ที่ให้ดีที่สุดเป็นพอครับ