อยากทราบว่า term of service ของ thaihosttalk น่าจะเสร็จสมบรูณ์เมื่อไรครับ

อยากทราบว่า term of service ของการเช่า hosting ของทาง thaihosttalk
น่าจะเสร็จสมบรูณ์เมื่อไรครับ
คือผมคิดว่าอาจจะนำมาใช้กับเว็บhostingใหม่ของผมครับ

ขอบคุณครับ

อ่า อยากได้เหมือนกันครับ

ว่าจะหาซื้อนาฬิกาใส่อยู่เหมือนกันครับ
จะได้มีเวลาซักกะที ไม่รู้มันไปไหนหมด เจ้าเวลาเนี่ย

แฮะๆ ไม่ได้เข้าไปข่วยดู นานแล้ว

คือเพื่อนๆ พี่ๆ น้องๆ ต้องเข้าไปช่วยดู ช่วยเสริม ช่วยแก้ไขครับ
ยิ่งช่วยกันเยอะ ก็จะยิ่งเสร็จไว

lol

พูดแทนใจเลยน้าพต อิอิ