หา Template Hosting ครับ

ด่วนครับใครมีบ้างแบบสวยๆเอามาแบ่งบ้างเน้อ

หัดใช้ google สิครับ

[quote author=iCafe link=topic=16329.msg152902#msg152902 date=1229694176]
หัดใช้ google สิครับ

เอาของจูมล่าไหมครับ เดี๋ยวผมส่งให้ทางpm

ปล. :argue: เบื่อการหาเรื่อง

หน้าเว็บไม่จำเป็นต้องสวยขอแค่ พอดูได้ ผลงานที่แท้จริงที่ลูกค้าจะใช้บริการเรา

คือการบริการหลังการขาย

จูมล่าก็ได้ครับท่าทางจะสวยเห้ฯหลายคนทำแล้ว

แปลกนะ ผมเจอสวยๆในกูเกิ้ลเพียบเลย

แบบเป็น flash พร้อมก็มี อลังการมากมาย

จุมลา ก็ต้องใช้เป็นด้วยนะเออ

ถ้าจำไม่ผิด วันนั้นมีคนให้ตัวอย่างน้องไปอันนึง ในกระทู้ยาวเหยียดนั่น ลองโหลดไปยังไม่ทราบ…

ผมทำเองครับ ถูกใจดีๆแหะๆ