ขาย SUPERMICRO SERVER Intel Xeon E3 / E5, HDD/SSD Enterprise, RAM | TAKNET SYSTEMS

อัพเดตครับ ตอนนี้มีแรมเหลืออยู่นะ จัดได้ครับ ราคาเร้าใจ

ดันหน่อยครับ

ดันจ้า ตอนนี้สินค้าเข้ามาเพิ่มเติม ทั้ง RAM, HDD, SSD ลองสอบถามเข้ามาได้เลยนะครับ

www.taknet.co.th

sales@taknet.co.th

ดันหน่อยครับ SSD Enterprise 120GB 240GB 400GB 480GB Enterprise ประกัน 5 ปี พร้อมจัดส่งนะครับ

ดันหน่อยครับ สินค้ากำลังเข้ามา ลูกค้าที่สั่งไว้ รอรับได้เลยนะครับ

อัพเดตครับ สินค้าเข้ามาเพิ่มเติมอีกนะ สั่งกันได้เรื่อยๆ

เครื่อง 5019S-M โปร 39500 ของพร้อมส่งครับ

ตอนนี้มี HDD 2TB, 4TB SATA3 Enterprise ประกัน 5 ปี ราคาพิเศษสุดๆ ติดต่อมาได้เลยครับ

sales@taknet.co.th

ไม่ได้เข้ามาอัพเดตนาน ฝากติดตามได้ใน Fanpage และ www.taknet.co.th นะครับ

สอบถามเรื่อง Storage Server หน่อยครับ
ไม่แน่ใจว่ามี OS ติดมาด้วยหรือเปล่า? สามารถทำพวก snapshort, replication ได้หรือไม่อย่างไร ครับ?