Supermicro New Generation CPU E-2136 6 Cores พร้อมโปรเช่า / เช่าซื้อ

Supermicro B210 In stock นะครับ

อัพเดทครับ

หลังจากไม่ว่างดันเพราะส่งสินค้าไม่ทันมาสองอาทิตย์ติด :189bbdde:

ขออัพหน่อยคร้าบ

อัพเดทครับ

สอบถามได้นะครับ

สินค้าเข้าวันพุธหน้าเพิ่มเติมอีก 100 ตัวครับ

ซื้อเกิน 5 ตัวขอราคาพิเศษหลังไมค์ได้ครับ

Supermicro เจ้าแรกในไทยที่กล้าให้ประกัน Onsite 3 ปีครับ

อัพหน่อยครับ สินค้าเข้ามาแล้ว ยังเหลือพร้อมส่งตลอด 24 ชั่วโมงครับ

มีรุ่นไหนบ้างครับ

B210
B310
V400

พร้อมส่งครับ

เหลือ 30 กว่าเครื่องครับ

เหลือประมาน 30 กว่าเครื่องครับ

สอบถามได้ครับ

สอบถามได้ครับ

สงกรานต์ไม่ปิดนะครับ ใครอยากได้เครื่องด่วน ติดต่อได้ครับ

เราเข้าติดตั้งเซิร์ฟเวอร์ที่ IDC ทุกวันอยู่แล้วเป็นปกติครับ

ลืมอัพราคาล่าสุด

อัพหน่อยครับ หลังจากไม่ได้อัพมานาน แค่ส่งสินค้ากับทำราคาก็จะไม่ทันแว้ว

สอบถามได้นะครับ มีของเรื่อยๆตลอดเวลา ทุกรุ่นเนอะ ไม่ต้องรอของ

ยังพอมีสินค้าส่งได้อยู่นะครับ ช่วงนี้ส่งอาทิตย์ละเกือบ 30 เครื่อง :joy:

ขายดิบขายดีนะเสี่ยหลาย :slight_smile:

นิดๆหน่อยๆครับพี่วัตต์