Supermicro New Generation CPU E-2136 6 Cores พร้อมโปรเช่า / เช่าซื้อ

สินค้าเข้าแล้วครับ พร้อมส่งแล้วจ้า

สอบถามได้ครับ

สินค้าหมดอีกแล้วครับ

หากใครสนใจจองล่วงหน้าตอนนี้มีราคาพิเศษหลังไมค์ให้นะครับ ติดต่อได้เลย

สอบถามรายละเอียดได้ครับ =)

สินค้าเข้าอาทิตย์หน้าครับ

มาจับจองกันไว้ก่อนได้นะครับ เดี๋ยวจะไม่ทันเอา :stuck_out_tongue:

[SIZE=5][COLOR=#000000]สนใจสอบถามได้ครับ สินค้า IN STOCKS

รีบจับรีบจองกันได้เลยครับ

UPDATE 04.55 - Supremicro B310 สินค้าหมดครับ มีผู้ใหญ่ใจดีเหมาไปหมดแล้วครับ สินค้าเข้าอีกทีวันที่ 23 ครับ
[/COLOR][/SIZE]

สอบถามครับ
ตัว B210 ใส่ card RAID อะไรได้มั่งครับ มีราคามั้ยครับ

PM รายละเอียดและราคาให้เรียบร้อยแล้วครับ

เริสมาก

ถ้าเจอถูกกว่า เอาเครื่องฟาดหน้าเลยได้มั้ยๆ 555

แบบนั้นน่าจะหัวบุบนะครับพี่ :70bff581:

สอบถามได้นะครับ

สอบถามรายละเอียดสินค้าได้นะครับ

มีสินค้าพร้อมส่งทุกรุ่นนะครับ

ค่าเงินขึ้นแต่เราไม่ขึ้นราคาครับ

ยืนราคาเดิม กำไรน้อยลงเพื่อลูกค้าครับ จัดไป

มีสินค้าครับ

อัพหน่อยครับ เหลือไม่เยอะแล้วล๊อตนี้