ขอความช่วยเหลือเรื่อง streaming ค่ะ

ได้ครับ wmp (mms protocal) เป็นอะไรที่ interface inject ไปทับง่ายสุดแล้วครับ

ไม่ต้องถึงขั้น .flv / .swf หรอกครับ

ออกแบบ .gif สวยๆไปทับ menu interface ก็ได้แล้วครับ

ขอถามเพิ่มเติมนะคะ ใช้ wirecast ก็ดูสวยดีค่ะแต่ว่าจะทำให้หน้าเว็บที่รัน embed แสดงชื่อเพลงน่ะค่ะ เหมือนของ iradioclub.com หรือแบบในรูปที่แนบมาน่ะค่ะ เขียน embed ขึ้นมาแสดงแล้วแต่ว่าเอาชื่อเพลง รายละเอียดเพลงออกมาแสดงหน้าเว็บได้ยังไงหรอคะ หนูเคยลองใน nsvtools มันทำได้แต่ว่ามันให้โหลด plugin ของ winamp เจ้านายเขาไม่เอาน่ะค่ะจะให้รันผ่าน embed ช่วยหน่อยนะคะ
ขอบคุณค่ะ

ช่วยหน่อยนะคะ