VPS SSD 50GB RAM 4GB 500฿/mo | 100GB RAM 8GB 700฿/mo. | 250GB RAM 16GB 1,200฿/mo.**

พร้อมให้บริการทุก Package ครับ

บริการเยี่ยม รวดเร็วทันใจครับ
ช่วยเหลือ และ สอนใช้งานด้วย
สุดๆ เลยคร้าบบ :d5f02ecd:

ขอบคุณครับ

ตอนนี้ว่างทุก package เลยครับ

พร้อมให้บริการทุก Package ครับ

บรรยายด้วยภาพ…

รับเรื่อยๆครับ เรามีเครื่องให้บริการแบบ 2 CPU (2 socket จริงๆ) มากกว่า[SIZE=6][B][COLOR=#ff0000] 50[/COLOR][/B][/SIZE] เครื่อง
:026:

ขอบคุณลูกค้าทุกทานครับ
ตอนนี้ VPS เหลือแต่ package เล็กๆ (400 - 600) แล้ว

:015:

รับโหลด Mega อัพ Google Drive ไหมครับ

ขออภัยด้วยครับ พอดีทางเราไม่รับบริการที่ใช้ B/W Inter เป็นหลัก (เช่นพวก Mega , Google Drive) ครับผม

ขอบคุณที่ให้ความสนใจครับ
:875328cc:

สนใจ VPS ตอนนี้มีโปรโมชั่น อะไรบ้างครับ :beautifu2:

หลักๆจะเป็นพวก จ่ายราย 6 เดือน, 12 เดือน จะมีส่วนลดพิเศษให้ครับ ตามที่ลงไว้ในหน้าแรกเลย

เปิด node ใหม่ 3 node รับเรื่อยๆครับ

[SIZE=5][COLOR=#ff0000][B]เจ้าแรก และ เจ้าเดียวในไทย*[/B][/COLOR][/SIZE]
กับบริการ VPS บน CPU [B][SIZE=4]Intel Xeon E7[/SIZE][/B]!!!
*ถ้าเจอเจ้าอื่นใช้ E7 โปรดแจ้งด้วย เท่าที่หาดูยังไม่เคยเจอ

จัดไปกับ VPS Node ตัวใหม่ ที่รองรับ CPU ได้ถึง 4 Socket!!!
พอกันทีกับปัญหา อืด ช้า แออัด กระจายงาน workload ของ VPS ไม่ดี
เรากล้าท้าพิสูจน์ โดยเราเลือกใช้
CPU: [SIZE=5][B]4x Intel Xeon E7-4870 2.4GHz 10core 20thread[/B][/SIZE]
จับมาใส่กับ blade DELL PowerEdge M910 v2
รวมกันแล้วจะมีพลังประมวลผลถึง 40core 80thread ในเครื่องเดียว

พบกัน 1 พ.ค. นี้ เร็วจริง แรงจริง
:026:

ยังขายอยู่มั้ยครับตอนนี้ มีรายละเอียดหน้าเว็บเปล่าครับ

ยังให้บริการอยู่นะคร๊าบ เพิ่งมีเวลามาอัพเดต ตาราง ๕๕

ยังมีว่างอยู่มั้ยครับตามหัวอะครับ อยากได้ RAM 8 G SSD 80GB อะครับทำ Git Server ใช้เอง

สวัสดีครับ ยังว่างอยู่ครับผม

แวะมาปรับราคาฮะ Spec คูณ 2 จากเดิมมมม :smile:

เอารูป Server ที่ให้บริการมาให้ดูครับ ของเราไม่แออัดแน่นอน มี Server พร้อมให้บริการสำหรับ VPS มากกว่า 30 node คร๊าบบบบบ

ยังว่างอยู่นะคร๊าบ ขึ้น node ใหม่เรื่อยๆฮะ