Social Networking ใครมีเยอะสุดว่ามาเลย

แบบว่าเอาของตัวเองมาเล่าก่อนละกัน

hi5
facebook
linkedin
twitter
Pownce
rememberthemilk
iwantsandy
friendfeed
flickr
qik
fring
delicious
Google Reader
Picasa Web Albums
YouTube
SlideShare
Yammer

หมดแล้วมั้ง (ถ้าไม่ลืมนะคะ) นี่เอาแบบเข้าบ่อยหน่อย

:blink: ยังมีท่านใดเยอะกว่านี้อีกมั้ยครับ

แค่ในที่พี่หมวยมี ผมไม่มีสักอัน

คนเพี้ยนก็งี้อะ แฮะๆๆๆ

youtube
twitter
delicious

แค่นี้ละมั้ง

ตอนนี้พยายามจะทำให้คุ้นกับ iwantsandy ค่ะ
ท่าทางจะถูกกับนิสัยมาก แต่ยัง control ไม่เป็น
ไม่ค่อยมีเวลาทดสอบมากเท่าที่ควรอีกต่างหาก
ถ้าใครอยากมีเลขาส่วนตัวลองตัวนี้ได้นะคะ ยัยแซลลี่ เนี่ย

RememberTheMilk ผมลองแล้วไม่ค่อยชอบใจสักเท่าไหร่
Plurk.com ลองแล้วก็ทิ้งตั้งแต่วันแรก (Twitter Timeline)
NokNok.in.th ก็สมัครทิ้งไว้ แต่บ่ได้ใช้สักที

RememberTheMilk ผมใช้ d timer <time> <message> ใน twitter แทน

จริงๆ มีได้ลองอีกหลายที่ แต่สุดท้ายแล้ว ที่ได้ใช้ประจำก็
Multiply
Twitter
แค่นั้นละมั้ง.

ไม่มีซักกะตัว 555

ขนาด msn skype เขาเล่นกันทั่วบ้านทั่วเมือง ผมยังไม่ค่อยจะ on เลย
เจ้า msn ต้องใช้คุยกับ ibm ยังไม่ on เลยนอกจากจะมีงานคุยกับเขา

[quote author=poomjit link=topic=13942.msg136421#msg136421 date=1223055395]
แบบว่าเอาของตัวเองมาเล่าก่อนละกัน

hi5
facebook
linkedin
twitter
Pownce
rememberthemilk
iwantsandy
friendfeed
flickr
qik
fring
delicious
Picasa Web Albums
YouTube
SlideShare
Yammer

หมดแล้วมั้ง (ถ้าไม่ลืมนะคะ) นี่เอาแบบเข้าบ่อยหน่อย
[/quote]<<< สรุปแล้วพี่หมวยติดเทรนสุดๆ

hi5
facebook

เชย ครับ เชย :slight_smile:

หมวย ขยันหาของเล่นจัง

อะไรนักหนาคะ พี่คะ ฮา…

เยอะไปไหมเนี่ย โฮ่ๆ

ijigg.com
อะไรอีกจำชื่อไม่ได้ อีก 3 - 4 ตัวมั๊ง ชื่อยังลืมเลยพี่

พี่เล่นอะไรเยอะนักค่ะ
lol

พี่แกว่างจัดง่ะ ผมว่าน่าจะยกตำแหน่งอะไรอีกสัก 2-3 ตำแหน่งให้แกนะ

delicious ครับ

[quote author=pizzaman link=topic=13942.msg136512#msg136512 date=1223094389]
พี่แกว่างจัดง่ะ ผมว่าน่าจะยกตำแหน่งอะไรอีกสัก 2-3 ตำแหน่งให้แกนะ

iwantsandy.com

ของไทย ลองเล่นยังพี่ เริ่มเห็นมีเยอะแล้วเหมือนกัน

ของไทยลองแค่ noknok (แต่ไม่ค่อยชอบแฮะ)

ถ้าพี่หมวยยังโสดนี่ ตั้มก็พอจะเดาได้นะครับว่าเล่นทำไมเยอะแยะ

แต่นี่ เดาทางไม่ถูกเลย หรืออาจจะเป็นเพราะนิสัยพี่หมวยชอบลองอะไรแปลกๆใหม่ๆ ตามทันเทคโนโลยี ประมาณนี้รึป่าวครับ

ที่เดานั้น เดาถูกแล้วค่า เป็นคนชอบลองของน่ะ โดยเฉพาะอย่างยิ่งพวกโปรแกรม ลองดะไปหมด
install เก่งกว่า uninstall นะ ฮ่าๆ (แต่เกลียดการ format เครื่องชะมัด)

สองสามวันนี้ลองโปรแกรมเจ๋งดีตัวนึง ชื่อว่า Comfort Keys Pro
เหมาะกะคนขี้เกียจอย่างเราดีจัง

เสริมอีกหน่อย การได้เห็น service ใหม่ๆ บนเว็บ มันทำให้หูตากว้างไกลดีค่ะ
ไม่จำเป็นต้องไปถึงประเทศนั้นๆ เพื่อให้ได้เห็นเทคโนโลยี
อินเทอร์เน็ตทำให้โลกมันเล็กแค่จอ monitor นี่เอง

“เล่นอะไรเยอะแยะขนาดนั้นล่ะเจ๊…”

ของผมตัดออก 7 อันครับ ฮุๆ

lol

เยอะจัง :smash: