ขอความช่วยเหลือ smf หน่อยค่ะ

(แก้ได้แล้วนะคะ) เผื่อมีคนมีปัญหาเหมือนกัน

มีปัญหาเรื่อง smf ใช้เวอร์ชั่น 1.1.8

1. เวลาลบกระทู้

2. เวลาตั้งกระทู้

มันจะขึ้นแบบนี้ แต่ว่าพออกมา มันกลับตั้งได้ค่ะ

… แต่มันก็ไม่แสดง เนื้อหาในกระทู้

.
ตอนนี้แก้ได้เรียบร้อยแล้วนะคะ เป็นเกี่ยวกับเรื่อง mod … แค่ uninstall ก็จบแล้วค่ะ ขอบคุณมากค่ะ

รูปไม่ขึ้นครับ…หรือผมมองไม่เห็นคนเดียวอ่ะ T_T

เมื่อกี้อัพของ img.ihere.org

ตอนนี้อัพของ imagehost.compgamer.com เป็น 2 รูปนะคะ รบกวนช่วยด้วยนะคะ

database มีปัญหาครับ
ติดต่อผู้ให้บริการด่วน

ลอง Repair Table รึยังครับ

แล้วก่อนหน้านั้นมีการปรับแต่ง Mod หรือป่าวอ่ะครับ

database มีปัญหาครับ
ติดต่อผู้ให้บริการด่วน

:smash:

แก้ได้เรียบร้อยแล้วค่ะ

มีปัญหาเรื่อง mod จริงๆ ขอบคุณทุกท่านมากนะคะ

ตกใจหมดเลย แหะๆ

ไม่ทันได้ตอบ

พิมพ์ยาวเกิน

^^a

ไม่น่าไปแก้ไขข้อความใน reb แรกเลยนะครับ คนอื่นๆจะได้เห็น

อ๊าาา เดี๋ยวหนูแก้กลับให้ แหะๆ

มาเก็บสาวๆไม่ทันอีกแล้วนะเรา… เป็นยังงี้ทุกทีเลย THT เนี้ย… สาวๆถามไม่ได้เลย… ถามนิ๊ดดเดียว… พี่ๆตอบกันยาวเป็นหางว่าวเย้ย _

ปล. กินแห้วตามเคย อิอิ

สนับสนุนแนวทางนี้ครับ ใครที่เกิดปัญหา แก้ไขแล้วมาลงวิธีแก้ไขไว้ให้คนข้างหลัง :slight_smile:

• ไปครับ

ไม่บอกอีกนิดล่ะครับว่า mod อะไรที่พา error

แต่รับรอง MOD ICOM ไม่มี error

MOD ICOM ไม่ ERROR แต่ชอบจับโยกย้ายกระทู้ กระทู้ไหนแปลกพ่อสั่งย้ายออกไปชนบทเลย (น่าให้ไปทำงานที่กระทรวงจัง) จะสั่งย้าย . . . .

อยากรู้เหมือนกันครับว่า mod อะไร

Mods