เว็บไซต์ sitebuck.com หายไปไหนแล้วค่ะ

รบกวนถามเพื่อนๆ สมาชิกหน่อยนะคะว่า เคยมีเว็บไซต์ชื่อ www.sitebuck.com ที่แจกฟรีโฮสติ้ง แต่ตอนนี้ไม่ทราบว่าหายไปไหนซะแล้วค่ะ ลอง ping ดู ก็หาไม่เจอ …

แต่ที่น่าแปลกก็คือ วันนี้ดิฉันลองสุ่มเข้าเว็บไซต์ของลูกค้าดู พบว่ามีอยู่เว็บไซต์หนึ่ง ใช้ชื่อว่า …(ขอสงวนชื่อไว้ก่อนนะคะ) ข้อมูลภายในเว็บไซต์ทั้งหมดทุกหน้าทุกหัวข้อ เป็นของ sitebuck.com ทั้งนั้นเลยค่ะ เลยไม่รู้ว่าแบบนี้มันหมายความว่ายังไง หรือว่า sitebuck.com จะเข้ามาแฝงตัวอยู่ใน siamwebhost.com ??? งง จริงๆ เลยค่ะ :angel:

เลิกไปพักใหญ่ๆแล้ว

เปิด Hosting ฟรี ไม่ง่ายหรอกครับ