Sheeplink เป็นอะไรครับ Down ไปทั้งหมดเลย 11.00 3/08/53

อ้าว…เสี่ยโฮสแรงก้โดนกับเขาด้วยหรอเนี้ย

[quote author=Big [ I Feel Multimedia ] link=topic=29223.msg273202#msg273202 date=1280820339]
sheeplink ไม่ได้จ่ายค่าไฟป่าวครับ เลย มา 3 วันล่ะ 55+ ขำๆ
[/quote]

ชอบเอาเรื่องจริง…มาพูดเล่น เดี๋ยวก็เข้าใจผิดกันหมด

555+ ผมเดาเล่นๆ นะเนี่ย เอิ๊กๆ

ห็นท่าน Ice จะบอกเมื่อกี้ ผมก็อยากรู้เหมือนกันว่าทำไมดับ ยังไงใครรู้ช่วย PM มาบอกสาเหตุที่แท้จริงทีครับ ขอบคุณครับ

อ่านดูในนี้อะครับ มีคำตอบอยู่ (รู้แล้วก็ ลัลล๊าไว้ครับ ^^)

ผมเองก็โดนไป 1 เครื่อง แต่ย้าย DNS มาได้ที่ CAT เรียบร้อยแล้ว รอใช้งานได้ก่อนค่อยชี้กลับไป

เป็นกำลังใจให้ทุกๆท่านครับ ทั้งผู้ให้บริการ และ ผู้ใช้บริการ

น่าน… สวัสดีครับพี่หนึ่งสบายดีนะครับ

เป็นกำลังใจให้กับทุกๆท่านเช่นกันครับ
ก็ขอให้ปัญหาพวกนี้หมดไปนะครับ

จะ 5 ชม. แล้วนะนี่ ดูหนังจบไปและ

:beer: ชีวิตชั่งน่าเศร้า…

กระทู้นี้ควรใช้เทียนไข

มีเวบไซต์ของทางวัดที่เป็นวัดเหมือนกันมาฝากไว้ใน vps ของอาตมา ตอนนี้ได้แต่นั่งยุบหนอ พองหนอ เราไม่รู้สาเหตุว่าเกิดอะไรขึ้น เจ้าของผู้ให้บริการ vps ที่อาตมา(ผู้น่าสงสาร)ต้องจ่ายเงินปีละ 20,000 บาท ให้กับผู้ให้บริการรายนี้(siamhothost) พระโทรไปด้วยอาการสำรวม(ไม่บ่นไม่ว่า กลัวเขาจะไม่พูดด้วย) โทรทั้งวัน ติด แต่ไม่รับสาย? พระงง? ไม่เข้าใจ? รับแล้วบอกว่า “…” ตอบแค่นี้ก็พอใจแล้ว อาตมาจะได้ยุบหนอพองหน่อต่อไป แต่นี่ไม่รับอะไรเลย จนอาตมาต้องเข้าฌานสมาบัติหาสาเหตุเอา จึงรู้ว่า อ๋อ…อย่างนี้นี่เอง

สบายดีทุกคน http://www.95puttaradio.com

ผมก็วางที่นี่เหมือนกัน

: ) คืนเงินลูกค้าไป 1

ยังไม่ได้อีกหรอครับ

[quote author=Big [ I Feel Multimedia ] link=topic=29223.msg273173#msg273173 date=1280817322]
หรือว่าเกี่ยวกันหรือป่าวไม่รู้ผมอยู่ แจ้งวัฒนะ ฝนตกหนักมากเลย
[/quote]

หนักเทน้ำ เทท่าเลย ครับ :smiley:

โทรเห็นบอก UPS มีปัญหา ใช้ไฟจากเครื่อง Gen แต่ไฟจากการไฟฟ้ายังไม่มา

เรื่องนี้เพื่อนผมทั้งสองคน แค่มาลงชื่อรับทราบไว้แล้วกันนะครับ

ปุ๊ก

พี่ปุ๊กครับ ลงชื่อทั้งสองคน คืออะไรหรอครับ pm มาก็ได้ครับ

ขอบคุณครับ