ต้องการใบเสนอราคาครับ (เช่าซื้อ server)

ต้องการ เช่าซื้อ server โดยมีระยะเวลา 1 ปีได้เครื่อง

โดยมีรายละเอียดดังนี้

1. เป็นเครื่องแบรนด์เนม

2. แรม 4G

3. ลงระบบเป็น Unix (เสนอมานะครับว่าลงอะไรให้)

4. ดูแลซัพพอร์ตดี

5. แบนวิทไม่จำกัด

6. วางเครื่องที่ไหนบอกด้วยนะครับ

7. ราคาเท่าไหร่

8. อยากได้ในรูปบริษัทมีคนดูแล support (อันนี้เป็น optional)

9. จดโดเมนด้วย 3 ชื่อ อยากได้เป็นเจ้าของโดเมน 100%

10. อยาก ns เป็น ns.mydomainname ด้วย (optional)

อยากได้ราคาที่เสนอช้าสุดคืนวันจันทร์ เพราะวันอังคารต้องเอาไปเสนอครับ

อ้อ อันไหนเป็นค่าใช้จ่ายของตัวมันเอง แยกมาให้ด้วยนะครับ (เป็นตัวเลือกว่าจะเอาหรือตัดออก)

ขอบคุณทุกท่านที่นำเสนอ

เสนอใครหล่ะครับ

ขอ email และเบอร์ติดต่อด้วยครับ

เสนอไปที่ไหนล่ะครับ ขอที่ติดต่อด้วยครับ

ขอบคุณที่เสนอกันมานะครับ

แต่อยากให้เสนออีกหลาย ๆ เจ้านะครับ