ใครมี server แล้วรัน vpn server ไว้ เข้ามาหน่อยครับ

ใครมี server แล้วรัน vpn server ไว้ เข้ามาหน่อยครับ(server วางที่ ไทยนะครับ) พอดีต้องการใช้งานนอกสถานที่ เป็นเวลา 3-4 วันแล้ว ที่นั้น Block พอร์ตเกือบหมดเลย เข้าได้บางพอร์ตเท่านั้น เลยอยากเช่า vpn มาใช้ประมาณ3-4 วันครับ ขอไม่แพง(ถ้าได้นะครับ) หรือช่วยแนะนำหน่อยนะครับ ขอบคุณครับ

เอา VPN ออกนอกได้ด้วยมั้ยครับ

ไม่จำเป็นครับผม^^ ออกนอกไม่ต้องการครับแต่ถ้ามีซัก 64 kbps ก็ดีครับจะได้ไม่ต้อง disconnect vpn เพื่อเข้าเช็คเมล์

ไม่มีใครมีเลยหรอครับ ติดต่อ PM ก็ได้คับ ใช้แค่ 2-3 วันเท่านั้น ไม่โหลดบิท ไม่ใช้เว็บนอก