มี server mail ตัวไหนใช้ฟรีบ้าง

Programmer ชื่อตรี ครับเป็นรุ่นน้อง ปีนึง เป็นอาจารย์ในสถาบันอุดมศึกษาของรัฐครับ
ส่วน Skin ก็แล้วแต่คนจะทำให้น่ะครับ Version ใหม่ มี Skin สวยๆ มา 2 Skins แล้วครับ ไว้จะ upload ให้ดู

ส่วนเมลล์ผมใช้ Ability Mail Server ครับ มี Function “File Upload” ได้แบบ savefilve.com เลยครับ

นอกประเด็น: Skin for Show TRN Player V.3 ครับ

ล่าสุดมีปัญหาคือ thread ทำงานไม่ทัน ต้องเพิ่ม priority อีก แล้วก็สั่ง update pcm buffer ให้ถี่ขึ้นอีกหน่อย (นำไปเทสกับเครื่องรุ่นเก่าๆ แรงน้อย ตกเสปก) แต่ทำงานกับเครื่องปกติทั่วไป work ดีครับ กำลังเก็บรายละเอียดให้กับ คนใช้ P.II + SD Ram 128 MB

สวยมากเลยครับ

[quote author=LaZieR link=topic=4808.msg40004#msg40004 date=1164521173]
นอกประเด็น: Skin for Show TRN Player V.3 ครับ

ล่าสุดมีปัญหาคือ thread ทำงานไม่ทัน ต้องเพิ่ม priority อีก แล้วก็สั่ง update pcm buffer ให้ถี่ขึ้นอีกหน่อย (นำไปเทสกับเครื่องรุ่นเก่าๆ แรงน้อย ตกเสปก) แต่ทำงานกับเครื่องปกติทั่วไป work ดีครับ กำลังเก็บรายละเอียดให้กับ คนใช้ P.II + SD Ram 128 MB

คนทำ Skin V.3 สวยกว่า+หุ่นดีกว่า น้องแป้ง อรจิรา อีกครับ