ช่วยหน่อยครับ เกี่ยวกับย้าย server (cpanel)

เป็นเรื่องของ Control Cpanel คิดว่าหมวดนี้ถูกแล้วนะครับ

แบบว่าผมกด full backup จาก server A แล้วอัพขึ้นไปไว้ที่ server B

คราวนี้ผมไม่รู้วิธี restore ครับ

ใครทำเป็นหรือมีวิธี หรือมี link สอนยังไง ช่วยหน่อยนะครับ

จะ restore home อย่างเดียวก็ไม่ได้ mysql กับ mail มาด้วย

อยากได้แบบ restore แบบ full เหมือนตอน backup เลยครับ

ขอบคุณครับ

ตกลงจะ restore full หรือ home อย่างเดียวครับ

Full ครับ

Backup แบบ full แล้วอัพขึ้นโฮสใหม่แล้ว

แต่ restore ไม่เป็นครับ