Server 1 U ประกอบเสร็จแล้ว

อืม … ในที่สุด Server 1 U ก็ประกอบสำเร็จ หลังจากที่ขัดข้องไป 2 หน เนื่องจากสาเหตุบางประการ

ก่อนที่จะประกอบ ก็ได้บอกผู้ให้บริการว่า " พี่ครับ ผมรบกวนถ่ายรูปมาให้ด้วยนะครับ หน้าหลัง ขวาซ้าย ท้ายบน และ ข้างในเคส "

เค้าก็บอกเรานะว่า ได้ๆ ไม่มีปัญหา แต่กล้องมือถือนะ ห่วยหน่อย …

มือถือ htc p3300 ครับ

ใครจะซื้อรุ่นนี้

เครื่องนี้ ราคาเท่าไหร่ ครับ สนใจ

ราคาอยู่ที่ www.jib.co.th ครับ

อยากได้สะเป๊กใหนจัดได้เลย ราคาตามนั้นเลยครับ

เคส กับ psu ไม่ต้องซื้อยืมใช้ได้ครับ ( ถามพี่เค้าก่อนนะว่า ยังว่างอยู่รึป่าว )

แต่ถ้าย้ายพี่เค้าไม่ขายเคสกับ psu นะครับ ถอดใส้ส่งกลับครับ ( ไม่รู้จะหวงเคสไว้ทำใม สงสัยลงวิชาอาคมไว้ที่เคส )