ขอคำแนะนำการทำ seo fanpage facebook หน่อยครับ

คือผมทำ fanpage ขายรถ ซึ่งก็พยายามตั้งชื่อ page ให้ใกล้เคียงมากที่สุดที่จะสื่อได้ และใส่คำอธิบายที่บ่งบอกถึงการขายรถแล้ว

ท่านใดเซียนช่วยชี้แนะหน่อยนะครับ ว่าควรจะเพิ่มเติมอะไรดีครับ

ขอบคุณครับ

ไหนเพจท่านละครับ

facebook.com/rodludjumnum ครับ

ขยันเพิ่มเนื้อหาไปเรื่อยๆครับ

อัพเดทข้อมูลข่าวสารที่มีประโยชน์สม่ำเสมอครับ มีปฏิสัมพันธ์ระหว่างแฟนเพจให้มากที่สุด สร้างกิจกรรมดึงดูดสมาชิกเพจ

ต้องรอเวลาอย่างเดียวเลยใช่มั้ยครับ

ไม่ต้องรออะไรครับ ทำอะไรได้ก็ทำไปเลย ทำไปเรื่อยๆ

เปิด policy ด้วยผมไม่ login เข้าไม่ได้ ปกติ ดูได้จะดีกว่า

สร้างดราม่า จะได้เป็นข่าว :026:

ตามนี้เลย เร็วสุด แต่จะได้ผลทาง บวก หรือ ลบ อันนี้ต้องลุ้นอีกที :70bff581:

เปิดตรงไหนครับ

ต้องอัพเดทข้อมูล เรื่อยๆอดทนนิดครับสายขาว