แนะนำ Script PHP Album รูปหน่อยสิครับ

เคยใช้สมัยตอน มัธยม

ที่จะเป็นแบบ upload รูปขึ้นไปมีระบบสมาชิก ว่า สมากชิกไหนดู อัลบัมใหนได้อะครับ

เป็น opensouce php แต่ลืมชื่อไปแ้้ล้ว ดังเหมือนกันจำได้

แนะนำตัวอื่นด้วยก็ได้คับ

coppermine ใช่ปะครับ จำได้นิดหน่อย

ผมเคยใช้ photo korn มาครับ สวยดีพอตัว แล้วก็ไม่ได้ใช้อีกเลย

ช่วงหลังๆ เขียนเองน่ะครับ เพราะ jQuery มันทำให้แสดงผลได้สวยมากขึ้นน่ะครับ :wub:

compermine มันไมไ่หวครับ ไม่น่าจะใช้ที่เคยใช้ user มันupload รุปเองไมไ่ด้อะ

compermine นี่แหละครับ มันอยู่ที่เราตั้งค่าว่าจะให้ user สามารถอัพโหลดอัลบัมส่วนตัวได้หรือเปล่า
แล้วก็เข้าไปแก้ไขสิทธิ์ของระดับสมาชิกด้วยครับให้สามารถอัพโหลดรูปได้ไม่ต้องรออนุมัติจาก admin

แนะนำหน่อยครับมี msn ไหม เล่นไม่ค่อยเป้น

พอดีเพื่อนมันฝากให้ทำให้ ปรกติไม่เคยยุ่งเลย