Resource Monitor ของ DA แบบแยกยูสเซอร์หรือว่าแยกโดเมน มันมีไหมครับ

พอดีผมใหม่มากๆครับ ใ้ช้ vps อยู่แต่ว่าเข้าไปดู system information กับ Service Mornitor
ก็บอกไม่ค่อยละเอียดเท่าไรครับ หรือว่าผมไม่ทราบก็ไม่แน่ใจ ท่านใดพอจะแนะนำได้บ้างไหมครับ
พอดีรัน vps แล้ววันนี้มันดาวน์ไปครั้งนึง เพราะไม่ทราบว่ายูสเซอร์ไหนใช้อะไรไปบ้าง

หรือถ้าพอจะแนะนำแหล่งที่มีข้อมูลให้อ่านได้ก็ยินดีครับ เพราะตอนนี้มึนไปหมดละครับ mysql ล่มไปครั้ง
แต่ผมยังหาคนทำล่มไม่ได้เลยครับ