[Promotion] Dedicated Server เช่าซื้อ เริ่มต้นที่เดือนละ 3300฿!

Dedicated Server
สิทธิพิเศษเฉพาะสมาชิค Thaihosttalk เท่านั้นนะครับ
โปรโมชั่นตั้งแต่วันนี่ ถึง 30 กันยายน เท่านั้นนะครับ

สัญญาเช่าซื้อ แต่จ่ายราคาเช่าปกติ เพียง 3 เครื่องเท่านั้นนะครับ

เปิดตู้ใหม่ครับ หาเครื่องมาให้เต็มตู้ :stuck_out_tongue:
Server ตั้งอยู่ที่ Pacific Internet ในส่วนของ Private Room ครับผม

Specs ตามนี้เลยครับ

[quote]
รหัสสินค้า : ADVZPI01

“เดือนละ” นะครับ ไม่ใช่ “เดือนหละ”

ครบ 10 เดือนแล้ว

โอนสิทธิ์เครื่องแล้ว

[hr]

ต้องจ่ายต่อเดือนละ กี่บาทครับ

ลดจากราคา Colocation ปกติ จาก
Slim PC ( Delux ) - 2200
เหลือ - 2000 บาท

หรืออาจจะลดลงได้อีก ถ้าในระยะเวลา 10 เดือนให้หลัง ราคา Colocation โดยรวมได้ถูกลดลงมาครับ

ขอบคุณครับ

ขอบคุณมากครับคุณ akiTheCrepe ( ชื่อ โอ๊ต หรือป่าวไม่มั่นใจ ) มะคืนมาว แหะ ๆ

โอ๊ตครับ

ว่าแต่ไหงรู้จักผมชื่อผมได้หว่า ไม่ค่อยได้โพสท์ในนี้ง่ะ -*-

ลายเซ็นไงครับ แล้วก็เคยคุยกันแล้วด้วยหนิหน่า จำเมลนี้มะได้หรอ support@advzsys.net

ออ จำไม่ได้ครับ ขออภัย

เงียบเหงาค้าบ ยังไม่มีคนติดต่อมาเลย T-T