Promotion aomyim hosting

สวัสดีครับ ผมขออนุญาต แนะนำครับเพิ่งเปิดใหม่นะครับ แต่รับประกันคุณภาพครับ ปกติทำร่วมกับเพื่อนครับ แต่ตอนนี้แยกออกมาทำเองครับ ประสบการณ์ กับการ support ไม่แพ้รุ่นพี่ๆ แน่นอนครับ เลยอยากจะฝากทุกท่าน รับไว้พิจารณาด้วยนะครับ (กำลังเร่งทำเว็บใหม่อยู่ครับ ต้องขออภัยถ้าดูไม่หน้าเชื่อถือ)

จดโดเมน 450 บาท/ปีครับ
aomyim-1 50MB DT 5GB MAIL 5 POP 100/เดือน
aomyim-2 100MB DT10GB MAIL 10 POP 200/เดือน
aomyim-3 200MB DT15GB MAIL 20 POP 300/เดือน
aomyim-4 300MB FT20GB MAIL 30 POP 400/เดือน
สมัครวันนี้ ฟรีโดเมนเนมทุกแพลน ครับ
ออกใบเสร็จรับเงิน ให้ทุกรายครับ

อ่านรายละเอียดเพิ่มเติมที่ http://www.aomyim.com/hosting.htm
ระบุด้วยนะครับ ว่ามาจาก thaihosttalk
ติดต่อได้ที่ aomyimteam@hotmail.com นะครับ
0-2984-1669, 0-2984-1670 (ทุกวัน 10.00-22.00น)

ขอบคุณครับ

ยินดีต้อนรับน้องใหม่ครับ

ยินดีต้อนครับ คร้าบๆ รวยๆกันถ้วนหน้าครับ :angel:

ยินดีต้อนรับครับ :smiley:

ของผมก็ยังไม่เสร็จเหมือนกันแต่มีลูกค้า ใช้อยู่ 5 รายแล้ว(เอง) เลยยังไม่โฆษณาตอนนี้ ประเด็นความน่าเชื่อถือ :ph34r:

ยินดีต้อนรับเช่นกันค่ะ

ประสบการณ์ กับการ support ไม่แพ้รุ่นพี่ๆ แน่นอนครับ

ถ่อมตนไว้…มีชัยทั่วทิศ :angel:

Welcome :smiley:

:smiley: ยินดีต้อนรับครับ

เร่งทำเวบให้เสร็จนะครับ แล้วก็ควรแยกเวบออกมาจากเรดิโอออนไลน์ เลยก็ดีครับ
…แนะนำนะครับ … จะได้ดูตั้งแล้วอกตั้งใจกับการบริการโฮสติ้งหน่อยครับ

ขอให้รวย ขอให้รวย ครับ

:angel: :smiley:

ขอบคุณพี่ๆ ทุกท่านครับ

ยินดีต้อนรับเช่นกันค่ะ

[quote]ประสบการณ์ กับการ support ไม่แพ้รุ่นพี่ๆ แน่นอนครับ

ถ่อมตนไว้…มีชัยทั่วทิศ :angel: [/quote]
ขอบคุณครับ พี่นุช ที่ให้คำชีแนะครับ แต่ต้องอธิบายเพิ่มเติมนิดหนึ่งนะครับ คือ ไม่ได้เขียนเพื่อจะโอ้อวดฝีมือครับ เพราะไม่เก่งขนาดนั้น คือ ที่เขียนตั้งใจจะสื่อให้เข้าใจประมาณว่า มีประสบการณ์ การทำงานด้านนี้มาพอสมควรครับและ คิดว่าสามารถให้การดูแลลูกค้าได้ไม่แพ้พวกพี่ๆ ที่เปิดมาก่อนครับ คือ อยากจะอธิบายให้ลูกค้าเข้าใจว่า เราไม่ได้เปิดแบบเห็นเขาเปิดแล้วก็แค่ลงโปรแกรม เป็นอะไรประมาณนี้ครับ แต่ยังไงก็ยังต้องขอคำชี้แนะจากพี่ๆๆ เพิ่มเติมด้วยนะครับ