[Powered by KKE] สอนการติดตั้ง CentOS+DA และการ config ระบบเพื่อความปลอดภัย

กลางเดือนตุลาครับพี่ ส่วนใหญ่ปิดเทอม ว่างๆ

ผมจอง 1 ที่นะครับ (22-25 ไปเรียน PHP กับ MySQL ก่อน กับเว็บ dwthai.com ใครสนใจก็ตามมานะครับ) เข้ากรุงเทพทีเดียวเอาให้คุ้มค่าเลย เดี๋ยววันศุกร์ โอนเงินให้ครับ

**** Update 17-07-52 11:30 น. ****

ผมคงต้องงดไปกรุงเทพแล้วครับ เพราะเมื่อวันจันทร์ ที่ผ่านมา พาคุณแม่ไปหาหมอ ที่โรงพยาบาลศูนย์ โรคหัวใจที่ ขอนแก่น ด้วยอาการ หัวใจล้มเหลว นอน ICU ไป 3 วัน เพิ่งกลับมาถึงบ้าน เมื่อเช้านี้เอง และหมอให้ไป ECHO หัวใจอีกครั้ง ในวันจันทร์ที่ 27 กรกฏาคม นี้ ต้องเดินทางออกจากบ้านตั้งแต่ ตี4 ถึง รพ. 7 โมงเช้า กลัวว่าถ้าไปแล้ว จะกลับมาไม่ทัน ขับรถไม่ไหว เดี๋ยวจะลงข้างทางซะก่อน (เสียดายมากครับ เพราะรอมานาน) ต้องขอโทษคุณแมนด้วยนะครับ มันสุดวิสัยจริงๆ โอกาสหน้าว่ากันใหม่ครับ

เต็มแล้วนะครับ
ส่วนท่านที่จองไว้ชำระเงินด้วยนะครับ

**** Update 17-07-52 11:30 น. ****

ผมคงต้องงดไปกรุงเทพแล้วครับ เพราะเมื่อวันจันทร์ ที่ผ่านมา พาคุณแม่ไปหาหมอ ที่โรงพยาบาลศูนย์ โรคหัวใจที่ ขอนแก่น ด้วยอาการ หัวใจล้มเหลว นอน ICU ไป 3 วัน เพิ่งกลับมาถึงบ้าน เมื่อเช้านี้เอง และหมอให้ไป ECHO หัวใจอีกครั้ง ในวันจันทร์ที่ 27 กรกฏาคม นี้ ต้องเดินทางออกจากบ้านตั้งแต่ ตี4 ถึง รพ. 7 โมงเช้า กลัวว่าถ้าไปแล้ว จะกลับมาไม่ทัน ขับรถไม่ไหว เดี๋ยวจะลงข้างทางซะก่อน (เสียดายมากครับ เพราะรอมานาน) ต้องขอโทษคุณแมนด้วยนะครับ มันสุดวิสัยจริงๆ โอกาสหน้าว่ากันใหม่ครับ

ครับไม่เป็นไรครับ ขอให้คุณแม่หายดีโดยเร็วครับ

ถ้ามีใครสละสิทธิ์ แล้วว่าง 2 ที่ แจ้ง PM ผมด้วยนะครับ อาจารย์

เพิ่มชื่อให้แล้วครับ

ตอนนี้ชำระเงินครบทุกท่านแล้วนะครับ แล้วพบกันวันเสาร์ 9 โมงเช้าครับ กรุณาอย่ามาสายนะครับ

พบกันพรุ่งนี้ครับ เตรียมตำราไว้พร้อมแล้ว

รออ่านๆอิอิ

คอร์สต่อไปช่วงปลายเดือน สค หรือไม่ก็ เดือน กย ครับ (CentOS)
ใครสนใจลงชื่อจองไว้หน่อยครับ จะได้ทราบจำนวนคร่าวๆ
เดี๋ยวกำหนดวันแล้วค่อยคอนเฟิร์มกันแน่นอนอีกทีครับ

สค

เรียนแล้วเข้าใจง่ายครับ

ปกติจะสอนกี่วัน ต่อ หลักสูตร (ครั้ง) เหรอครับ?

ผมอยู่หาดใหญ่ อาจจะขึ้นไปอบรมบ้าง (หากใช้เวลาไม่หลายวันมาก) อยากไปอบรมจริง ๆ เพราะที่หาดใหญ่ หาที่เรียนรู้เรื่องพวกนี้ได้น้อยมาก ๆ

ยังรับตัวต่อตัวมั๊ยครับพี่แมน ^^

หลักสูตร CentOS+DA

[quote author=eazy link=topic=20741.msg202796#msg202796 date=1248708222]
ยังรับตัวต่อตัวมั๊ยครับพี่แมน ^^

จอง 1 ที่ครับ น่าเสียดาย รอบที่ผ่านมา ติดไม่ว่าง งง …

ลงชื่อ จองรอบหน้า 1 ที่ครับ

:ph34r: ลงชื่อจองรอบหน้าด้วยครับ 1 ที่