จ้างที่ปรึกษาหน่อยครับ ส่งเมลล์จาก php เข้า junk mail hotmail

สวัสดีครับ ผมมีระบบ verified email นะครับ แต่ว่า email auto ที่ส่งจากระบบ php มันเข้า junkmail hotmail หมดเลย ทำให้ลูกค้าหาเมลล์ไม่เจอน่ะครับ

ไม่ทราบว่าเราจะทำอย่างไรดี ผมทำหมดแล้ว SPF/SIDF records , reverse dns , แจ้ง hotmail Junk Mail Reporting Partner Program ก็ทำหมดแล้ว

แต่ก็ยังส่งเข้า junk ไม่ทราบว่าต้องทำอย่างไรดีครับ มีใครช่วยแนะนำได้บ้างครับ ขอบคุณมากครับ

msn hd-monster@hotmail.com

ขอบคุณครับ