เข้าเวปไซด์ Pantip กันได้ปรกติไหมครับ ตอนนี้

วันนี้เรียกแล้ว มาบ้างไม่มาบ้าง ค้างไปเฉยๆก็มี

หลายเดือนหลังมานี่ ดูเหมือนคนเข้าเยอะรึเปล่า เวปจะเรียกเข้าค่อนข้างช้ามาก…

ใช้ทรูอยู่นะครับ ท่านอื่นเป็นรึเปล่าครับ

ทราบข่าวว่ามีการแจ้งปรับปรุงระบบ เมื่อ 28-29 เมย. ที่ผ่านมาครับ
ผลอาจจะทำให้เข้าได้ บ้าง ไม่ได้บ้าง รวมถึงช้ามากๆ ในระยะเวลาดังกล่าว

ซึ่งถึงวันนี้ อาจจะยังไม่เรียบร้อยดี อาการดังกล่าวเลย ติดพันมามั้งครับ

เมื่อเช้า ลองที่บ้านลูกค้า ใช้ true ก็ช้าครับ
ตอนนี้อยู่ที่ทำงาน ใช้ TOT ก็ยังช้าครับ แต่ไม่เท่าเมื่อเช้า

เมื่อวานเขาประกาศปิดปรับปรุงจนถึงห้าทุ่มครับ

ได้ข่าวว่าห้องราชดำเนินโดนปิด จริงหรือเปล่า

:unsure:

ราชดำเนินโดนนานแล้วครับ