Pagerank update แล้วท่านทั้งหลาย

toolbar pagerank ครับ

แต่ของผมเท่าเดิมอยู่

ผมไม่ขยับสักเว็บเลยครับ

ของผม ลด 1 เว็บ เพิ่ม 1 เว็บ

PR มีลดด้วยเหรอเนีย

ของผมเพิ่ม 2 เว็บ เท่าเดิม 1 เว็บ ฮ่าๆ

เว็บผม PR 4 มาสองสามปีแล้ว ไม่ขึ้น ไม่ลดสักที

ส่วนซัพโดเมนหน้าร้านยัง PR 2 อยู่เหมือนเดิม แต่ได้แค่นี้ก็โอเคและ

จาก 3 ขึ้นเป็น 4 ครับ

จริงด้วยแฮ่ะ เพิ่ม 2 เท่าเดิม 2 ลด 1

เท่าเดิม

มีเท่าเดิม และมีขึ้น เย้ๆๆ แล้วก็ต้องไปท่องยุบหนอ พองหนอ สังขารไม่เที่ยงต่อ

เช็คแล้วยังเป็น 5/10 เหมือนเดิม แต่ยังดีที่ไม่ลดลง

เท่าเดิม

เท่าเดิม เท่าไหร่เหรอครับน้องนัท

4 ครับ

Pr ของผมหน้าเว็บเท่าเดิมแต่หน้าข้างไหนขยับขึ้นบ้างแต่ว่าอันดับเว็บลดซะงั้น

ของผมเท่าเดิมครับ

check ตรงไหนแล้วครับ

จาก N/A เป็น 0 ฮ่า ๆ

ได้ขึ้นเป็น PR1 ครับ :smiley:

ได้สามครับ