เว็บที่ใช้ oscommerce ทำ SEO จะได้ผลหรือเปล่าคับ

เว็บที่ใช้ oscommerce ทำ SEO จะได้ผลหรือเปล่าคับ

รอคำตอบอยู่ ครับ

การทำ SEO ขึ้นอยู่กับสคริปเพียงส่วนนึงเท่านั้น

นั่นหมายความว่า ทำได้หรือไม่ขึ้นอยู่กับคนจัดการครับว่าจะดัน SEO เว็บนั้นๆไปได้สักแค่ไหน เพราะว่า SEO ไม่ได้เกิดมาจากตัวสคริปเอง แต่มันเกิดจากเจ้าของเนื้อหา ที่จะเป็นคนเรียบเรียงต่างหากครับ

จำไว้เสมอครับ content is the king

ต้อง rewrite หนักหน่อย
ความปลอดภัยครับที่เป็นห่วงสำหรับ oscommerce

มันมี contribute สำหรับ SEO นี่ครับ