OpenSSL CVE-2014-0160 Heartbleed bug

Comodo ทำการ Reissue แล้ว วันเริ่มต้นเหมือนเดิมไม่เปลี่ยนนะครับ

ปกติที่ไม่เปลี่ยนน่าจะเป็นวันหมดอายุนะครับ วันเริ่มต้นควรจะเป็นวันที่ reissue สิ

ลองเช็ค fingerprint ดูละกันครับ ที่ถูกจะต้องต่างจากของเดิมครับ

ผม reissue มาแล้วหลายอันครับ วันเริ่มต้นไม่เปลี่ยน แต่ Fingerprint เปลี่ยนครับ

โอเคครับถ้างั้นแสดงว่าถูกต้องละ

ขอบคุณทุกท่านมากครับที่ช่วยเหลือครับผม :875328cc:

ถ้า Port อื่นไม่ใช่ Port 443 เช็คยังไงครับ

ขอบคุณครับ

ใช้ chrome extension มันใช้ยังไงครับ

เท่าที่ลองใช้ดู ถ้ามีช่องโหว่ก็จะมี จอเล็กๆ ด้านล่างขวา จะมีข้อความเตือน ค่า default จะโชว์เฉพาะที่มีช่องโหว่ ลองปรับ options ดู

chrome extension
ตามรูปนี้เลยครับ ใครรู้จักก็แจ้งเขาด้วยนะครับ