งงกะ Onlinenic

เนี้ยครับ การเติมเงินครั้งแรกคือ 79.99 .ช่ไหมครั

อ่าผมเติมไปแล้วจดครบ 10 โดเมนแล้วด้วย (ของตัวเองทั้งนั้น)

ผมจะจดต่อครับ ก็เติมด้วย PayPal ไปอีก $20

จะเติมอีก $100

ผมจะได้อัพคาสไหมครับ?

เมลล์ไปแจ้งเขาเลยครับ เดียวเขาก็อับเลเวลให้ครับ

แล้วตอนนี้เก็บค่าประสบการณืได้ถึงใหนแล้วอ่ะครับ :blink:

เหอๆๆๆๆ

เติมเงินด้วยบัตรเครดิต เนี่ยขั้นต่ำต้อง 25$ แต่ paypal แค่ 20 ก็ได้เหรอ พึ่งรู้น่ะเนี่ย

ไม่ใช่ครับ ใช้ PP เติมขั้นต่ำคือ $1 ครับ ผมไม่ได้พิมพ์ผิดแต่ หนึ่งดอน คือขั้นต่ำจริงๆ