ขาย การ์ดจอ NVIDIA Quadro NVS 285 P383, (128 MB) PCIE X16 Video Card

ขาย การ์ดจอ NVIDIA Quadro NVS 285 P383, (128 MB) PCIE X16 Video Card

update เหลือแค่ 5 ตัวนะครับ ตอนนี้ …

รายละเอียด: มีอยู่ทั้งหมด 10 ตัว เป็นของเคยใช้งานแล้วนะครับ แต่ปัจจุบันไม่ได้ใช้แล้ว เพราะเอามาทดสอบโปรแกรมครับ ใช้อยู่ประมาณ 15 วันได้ ถอดมาจากเครื่อง HP 7700 dc Small Form Factor ครับ สาเหตุที่ขายเพราะเก็บออฟฟิศแล้วเจอนอนสลบอยู่ครับ มีทั้งหมด 10 ตัว

สำหรับการ์ดตัวนี้ เป็นแบบก้านสั้นนะครับ พอดีที่ผมใช้อยุ่เป็นเคสแบบ samll form ถ้าใครจะเอาไปใช้กับเคสทั่วไปต้องเปลี่ยนก้านยาวเอานะครับ และการ์ดนี้สามารถแสดงผลได้ 2 จอนะครับ เพียงแต่ว่าต้องใช้สายที่มันให้มาในการต่อใช้งานครับ ก้อเหมาะกับคนที่จะใช้งานแบบ multi monitor ครับ หรือไว้ present งานก้อได้ครับ เพราะจอก้อทำงานแยกจากกันได้ …

ขอขายที่ราคา 500 บาทนะครับ ค่าจัดส่ง EMS 100 บาท ทั่วประเทศครับ
สนใจ pm มาได้ครับ หรือติดต่อที่ k.thammarat@gmail.com , kthamma@hotmail.com

General
Device Type: Graphics adapter
Enclosure Type: Plug-in card
Interface Type: PCI Express x16
Display Interface: VGA - 15 pin D-Sub x 2

Processor / Memory
Graphics Processor / Vendor: NVIDIA Quadro NVS 285
RAMDAC Clock Speed: 350 MHz
Video Memory Installed: 128 MB
Technology: DDR II SDRAM

รูปของจริง

1 Like