มีปัญหาเปิดอีเมล์ มันขึ้น not enough space to read

คือ มันเปิด email ไม่ได้ login ได้แต่เวลาจะกดที่หัวข้อเมล์
มันขึ้นเตือนว่า
"not enoungh space to compleate this action to compleate this action please delete some message"

แต่ผมตั้งให้ เมล์นี้ มัน unlimited แล้วนะครับ
และพื้นที่รวมของเว็บไซต์ก็ยังไม่น่าเกิน

ใฃ้ webmail ตัวไหน ครับ แล้วใช้ CP อะไรครับ

Direct admin ครับ webmail clean ครับ

ตอนนี้ ลองโหลดอีเมล์ใส่ outlook ทั้งหมดแล้ว forward ขึ้นไปใหม่
มันกลับใช้ได้ แบบนี้น่าจะเป็นที่อะไรหรือครับมันมี limit หรือเปล่า
ว่าแต่ละ user ไม่ควรใช้พื้นที่เกินเท่าไรในแต่ละ webmail

ลองข้าไปกด Update Disk ดูนะครับบางครั้งตัว quota ค้างครับ แต่ทีแน่ๆลองเช็คพ้นที่อีกทีครับหรือไม่ก็ลอง restart dovecot ดูครับ

ลองทำตามนี้ดูครับ

[quote author=kpen link=topic=12633.msg123168#msg123168 date=1217311960]
ลองทำตามนี้ดูครับ