แก้ไขกลุ่มสมาชิกบางท่านเป็น Newbie

กลุ่ม Newbie คือผู้ที่สมัครสมาชิกและ post ยังไม่ถึง 50 posts นะครับ หลังจากนั้นจะได้เลื่อนขั้นเป็น Member โดยอัตโนมัติ แต่ทั้งนี้ Newbie ที่เพิ่งเลื่อนขั้นเป็น Member จะแก้ไขลายเซ็นได้ก็ต่อเมื่ออายุสมาชิกเกิน 31 วันแล้ว

ผมได้โยกสมาชิกที่ยังไม่ถึง 50 posts มาเป็น Newbie แล้ว ทั้งนี้เพื่อเป็นการเตรียมความพร้อมสำหรับการปรับกติการการลงโฆษณาครับ

งานนี้ admin เหนื่อยหน่อยครับ สู้ๆ

ห้องลับมันหายอ่ะพี่

เย้ย…ห้องลับที่ไหนมี ผิดเว็บเปล่า

สงสัยวันก่อนกดไปกดมา กดผิดครับ ลองใหม่นะ มีอะไร PM มาเด้อ

ผมเชื่อนะเนี่ย

น่าจะห้องสมาชิก มากกว่าที่หายครับ เห็น

Group: Members

เกี่ยวกับที่ผมไปเชื่อมพวก twitter กับ facebook รึป่าวอ่ะ ผมเชื่อมแล้วตอนนั้นมองไม่เห็นห้องลับ ตอนนี้เห็นแล้วครับ

ยังไม่หายงงเลย

รับทราบ

ขอบคุณครับพี่วัฒน์ วันก่อนเห็นสมาชิกใหม่ เข้ามาโพสต์ขายสินค้าเยอะเลย แต่ไม่กล้าลบ วันต่อมาจึงเห็นว่าโดนลบออกไปหมดแล้ว