MindWebHost.com แก้ไขคำผิดด้วยครับ

เนื่องด้วย www.mindwebhost.com ซึ่งตัวเว็บที่อยุ่ในเครื่องเก่านั้น เมื่อคืนที่ผ่านมาประมาณไกล้ๆเที่ยงคืน ทาง ICT ได้ Block เครื่องที่ mindwebhost.com ใช้งานอยู่ โดยไม่มีการแจ้งล่วงหน้าและเหตุผลใดๆทั้งสิ้น

ใกล้ๆ ครับ ไม่ใช่ ไกล้ๆ

:blush:

:slight_smile: รับทราบ อิๆๆๆ

ขนาดตั้งกระทู้ใหม่กันเลยทีเดียว เหอๆๆๆ

ตอนนี้ยังมึนต่อไป

แต่เหมือนว่าโดน block จะโดนกันไปหลายเครื่องนะครับ

แจ้งทุกท่าน mindwebhost.com กลับมาใช้งานสมบูรณ์ 100 % แล้วคร้าบ

ดีใจด้วย

ดีใจด้วยนะครับ

[size=20pt][color=red]ThaiHostCool.com กลับมาใช้งานได้แล้วนะครับ

ลูกค้าท่านใดยังใช้งานไม่ได้ กรุณาโทร.0869511306 (คุณรัญ)

ขออภัยในความไม่สะดวกเป็นอย่างยิ่ง

และขอขอบคุณทุกท่านที่ได้ให้กำลังใจมาอย่างต่อเนื่องครับ[/color][/size]

ส่วนลูกค้า Streaming กำลังดำเนินการเปิดให้เป็นเฉพาะรายครับ

ทำอะไรควรให้มันพอเหมาะพอควร เกินงามมันก็ไม่ดี แค่คำผิดคิดว่าผู้อ่านทั่วไปคงเข้าใจ ไม่มีเหตุอันจำเป็นตั้งกระทู้ใหม่ หากจะบอกก็pmกัน 2 คน

เรื่องบางเรื่องมันยังจะดูมีสาระมากกว่าที่จะต้องมาจำกัดเรื่องภาษาอะไรที่ต้องเที่ยงตรงกระดิกไม่ได้

คือ IE ผมมัน PM ไม่ได้อะครับท่าน พอกด Send แล้วมัน Error แล้วก็หลุดจาก IE ไปเลยนะครับ

ก็สามารถปิดกระทู้นี้ได้ด้วยตัวเองเช่นกันครับ :slight_smile: