ขอตัวอย่าง map file เวลา restore plesk8 หน่อยครับ

คือ ตั้งแต่ซื้อมาไม่เคย restore เลย มีแต่ backup อย่างเดียว
ไม่เคยได้ restore มาก่อน แต่ ไปอ่าน doc แล้วสงสัยว่ามันใช้ทำอะไร

อย่างได้ตัวอย่าง map file มันคืออะไรหรือครับ เอาไว้ทำอะไร
/plesk_installation_directory/bin/pleskrestore—create-map <backup file name> -map <map file name>

อืม อย่างรู้ด้วยคน

สอบถามอีกอย่างนะครับ ผม backup โดยสร้าง file backup ไว้ที่ root แต่ทำไม /usr มันเพิ่มขึ้นนะครับ

/usr/local/psa/bin/pleskbackup --all /root/backupfile

เผอิญสร้าง /usr ไว้นิดเดียวนะครับ ทำให้ มันเต็ม 100% เลยไม่รู้ว่ามันสร้างอะไรขึ้นมา ตอนสั่ง backup ไปมันก็เพิ่มขึ้นเรื่อยๆ จนเต็มแต่ก็ยัง backup ไม่เสร็จเลย